ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำซองใส่ซีดีภายในรถยนต์ครับ ถูกมากแค่ 20 บาท  (อ่าน 2067 ครั้ง)

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
อันนี้อะครับ ผมซื้อมาสองอัน 40 บาท เอามาใส่ตรงที่บังแดดทั้งสองอัน
อันนึงใส่แผ่นซีดีได้ 18 แผ่น สองอันของผมยังใส่ไม่เต็มเลย
ผมซื้อมาจากร้านทุกอย่างอันละ 20 บาท ลองค้นกูเกิ้ลดูแล้ว
มีที่ลำลูกกา คลอง 2 แล้วก็ที่ ถ.เคหะชุมชนร่มเกล้า ที่อื่นๆด้วยลองค้นดูครับ

ผมไม่รู้ว่าร้านทั่วๆไปขายอันละเท่าไหร่ แต่ตอนที่ซื้อ20บาทผมว่ามันถูกดี
ที่ลำลูกกาคลอง 2 แถวบ้านผม ขายส่ง 15 บาทอีกต่างหากนะ

ยิ้มบางแสน

Re: แนะนำซองใส่ซีดีภายในรถยนต์ครับ ถูกมากแค่ 20 บาท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 15:59:42 »
ผมซื้อมาใช่เหมือนกันครับพี่ แต่ต้องถอดออกเพราะเวลาจอดรถตากแดด แผ่นเปื่อยครับ  :o
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
Re: แนะนำซองใส่ซีดีภายในรถยนต์ครับ ถูกมากแค่ 20 บาท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 16:00:30 »
ตอนนี้ร้านทุกอย่าง 20 บาทมีเยอะมากๆครับ มีแทบจะทุกชุมชนเลยก็ว่าได้  สินค้าบ้างอย่างผมมองแล้วไม่รู้ว่าเค้าขายได้ไง20บาท แค่ต้นทุนของก็น่าจะเกินราคาแล้ว :-\
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

chet

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 16:02:17 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมซื้อมาใช่เหมือนกันครับพี่ แต่ต้องถอดออกเพราะเวลาจอดรถตากแดด แผ่นเปื่อยครับ  :o

อ้าว ลืมคิดเรื่องนี้ไปเลย
งั้นต้องหาซื้อกล่องโฟมหรือกระติกน้ำแข็งไว้ใส้แผ่นซีดีซะแระ

chet

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 16:05:31 »
ใช่ครับ พวกอุปกรณ์ที่ใช้ในครัว กับพวกฮาร์ดแวร์ต่างๆ อันละยี่สิบขายได้ไงไม่รู้
อย่างพวกประแจหรือไขควงใหญ่ๆ ในร้านอมรขายอันละ 200-300 บาท

คุณภาพอาจต่างแต่ราคาก็ต่างกันมาก แต่ละอันที่ซื้อมานี่ไม่เสียดายตังค์เลย