ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเลขโพสวันนี้ ของบุคคลในตำนานทั้งสอง  (อ่าน 1657 ครั้ง)

chaky

• แฟนพันธุ์แท้
ตัวเลขสลับกันไปนิดเดียวเองครับ... 
2000กว่า โพสทั้งคู่
ขออนุญาติเอ่ยนาม  พี่ Krisada และ พี่ Tom46

ไล่ตามกันมาติดๆเลยครับ...    ;)

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

jae

• บุคคลทั่วไป
Re: ตัวเลขโพสวันนี้ ของบุคคลในตำนานทั้งสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 11:36:09 »
งวดนี้ 239

339
932

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
Re: ตัวเลขโพสวันนี้ ของบุคคลในตำนานทั้งสอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 11:53:16 »
ซื้อได้ที่ไหน จะลองเสี่ยงดวงดูหน่อย  >:D
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 21:52:47 »
ผมคงเข้ามาตอบน้อยลงแล้วครับ คงอยู่อีกสักระยะ   :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 21:56:33 »
จะทิ้งกันไปไหนละครับพี่ คนยิ่งน้อยๆอยู่ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 22:14:34 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมคงเข้ามาตอบน้อยลงแล้วครับ คงอยู่อีกสักระยะ   :-*

พี่จะไปไหนเหรอครับ  ???

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

chaky

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 00:51:44 »
อย่าทิ้งกันไปเลยนะครับพี่ๆ อยู่ด้วยกันต่อไปเถอะนะครับ
ขาดพี่ไปคงจะเงียบเหงาน่าดูเลยครับ :'( :'( :'(

จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

oon_resist

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 10:15:43 »
เริ่มหายไปทีล่ะคนสองคน ถ้าเป็นที่ทำงานผม ผมเรียกฝ่ายบุคคลมาล่ะมันบ่งบอกว่าองค์กรมีปัญหา

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 10:33:54 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เริ่มหายไปทีล่ะคนสองคน ถ้าเป็นที่ทำงานผม ผมเรียกฝ่ายบุคคลมาล่ะมันบ่งบอกว่าองค์กรมีปัญหา

;)

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

yo-e46

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 10:49:58 »
ผมก็เหมือนกันคับ เริ่ม เบื่อเซ็งๆ แถมไม่ค่อยมีเวลา เคารพและรักพี่ในนี้หลายๆท่านเหมือนเดิมคับผม  :P

chaky

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 13:44:02 »
ผมก็เหมือนกันคับ เริ่ม เบื่อเซ็งๆ แถมไม่ค่อยมีเวลา เคารพและรักพี่ในนี้หลายๆท่านเหมือนเดิมคับผม  :P

อย่าเพิ่งทิ้งกัน ไปไหนเลยนะครับคุณโย พี่Krisada ผมว่าเดี๋ยวอะไรๆมันคงจะดีขึ้นครับ....  :-*

doctor alex

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 13:44:47 »
this topic and it's detail and reply from  member make me so sad to read it. without you  kun krissada kun yo, ,it mean our webboard will be like an orphant.

yo-e46

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 13:47:12 »

อย่าเพิ่งทิ้งกัน ไปไหนเลยนะครับคุณโย พี่Krisada ผมว่าเดี๋ยวอะไรๆมันคงจะดีขึ้นครับ....  :-*
คงไม่ได้ทิ้งกันแบบหายสาบสุญไปเลยครับพี่ ชัคกี้ แต่คงเข้ามาน้อยลงครับ ผมยังเคารพพี่ๆที่ทำตัวเป็นตัวอย่างให้ผมนับถืออีกหลายท่านนะครับ ส่วนคนที่ไม่น่าเคารพขอไม่พูดถึงนะครับ

yo-e46

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 13:49:51 »
this topic and it's detail and reply from  member make me so sad to read it. without you  kun krissada kun yo, ,it mean our webboard will be like an orphant.
คงไม่ถึงขนาดกำพร้าผู้มีความรู้หรอกครับ พี่ผมว่ายังมีอีกหลายๆท่านที่เก่งๆและมีประสบการณ์ดีๆอีกเยอะครับ พี่ alex ยังสามารถเข้ามาถามพี่ๆเหล่านี้ได้อีกหลายท่านครับผม ขอบคุณสำหรับคุณค่าที่พี่ alex เห็นในตัวผมและพี่ๆท่านอื่นนะครับ ขอบคุณจริงๆครับผม :-X

inin

• ขาประจำ
  • e36 e39 e46 ...and then
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 19:07:03 »
:-X The way you are  :-X
บาปกรรมที่ใหญ่หลวงที่สุดในชีวิตคือไม่กตัญญู