ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังเพลงกันหน่อยครับ "ถ้าไม่มีวันพรุ่งนี้"  (อ่าน 1580 ครั้ง)

sak_pk

• บุคคลในตำนาน
    • ที่ดินภูเก็ต
จะทำอะไรก็รีบครับ ลองคิดดูครับว่าถ้าไม่มีวันพรุ่งนี้มาถึงเราครับ อย่าผลัดวันประกันพรุ่งนะครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

เพลงนี้ชอบเป็นการส่วนตัวครับ  >:D เพื่อนๆสมาชิกชอบเพลงอะไรลองเอามาแชร์กันฟังครับ

...

ยิ้มบางแสน

Re: ฟังเพลงกันหน่อยครับ "ถ้าไม่มีวันพรุ่งนี้"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 12:03:18 »
เพราะดีครับ  ;)
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

allenwalker

• ขาประจำ
Re: ฟังเพลงกันหน่อยครับ "ถ้าไม่มีวันพรุ่งนี้"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 12:38:57 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ชอบ Beatles

sak_pk

• ที่ดินภูเก็ต
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 21:52:59 »
Beatles ก็ชอบครับ ตอนเรียนมหาลัยชอบฟังสากลเป็นส่วนใหญ่ครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 23:15:46 »

ชอบ Beatles

ชอบมากครับเพลงนี้  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

allenwalker

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 00:06:48 »

อีกเพลงครับ แด่พฤศจิกาที่ยังฝนตก (ล้างรถทีไรฝนตกทุกที  :o)

cause nothin' last forever even cold November rain

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 00:19:38 »

อีกเพลงครับ แด่พฤศจิกาที่ยังฝนตก (ล้างรถทีไรฝนตกทุกที  :o)

cause nothin' last forever even cold November rain

ขอบคุณครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

A_E46

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • ขาประจำ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 00:45:49 »
 ;) ;) ;)

ID line. Chirachaia

0894499617