ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามอู่ซ่อม BM แปดริ้ว-ปราจีน-นครนายก  (อ่าน 2078 ครั้ง)

Komsak

• แฟนพันธุ์แท้
สอบถามครับผมอยู่ปราจีนบุรีหาอู่ซ่อมBM ไม่มีเลย
จะซ่อมแต่ละคั้งต้องเข้ากรุงเทพแต่เช้ามืด
สอบถามอู่ซ่อม BM แปดริ้ว-ปราจีน-นครนายก มีบ้างไหมครับ

banhanmoolsilp

• ขาประจำ
Re: สอบถามอู่ซ่อม BM แปดริ้ว-ปราจีน-นครนายก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 09:31:51 »
แปดริ้ว มีอยู่อู่นึงทำรถยุโรป แต่ไปหาข้อมูลมา feedback ด้านลบเยอะ C:-) แนะนำขับเข้าชลบุรีดีกว่าครับไม่ไกลมากด้วย

Komsak

• แฟนพันธุ์แท้
Re: สอบถามอู่ซ่อม BM แปดริ้ว-ปราจีน-นครนายก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 16:04:21 »
ขอบคุณครับ
ชลบุรีมีอู่แนะนำไหมครับ