ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปัญหาBMWบางที่ก็ไม่ได้เกิดกับรถเก่าๆ เท่านั้น อย่าเครียด มีคนเครียดกว่า***  (อ่าน 2645 ครั้ง)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
รถทุกยี่ห้อ ก็มีปัญหาเฉพาะบางคันครับ อยู่ที่ว่าจะ แจ็คพอต ที่ใคร  ;D
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ส่วนรถผมมีปัญหากินนำ้มันเชื้อเพลิงครับ  :'( :'( O0 O0

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
เป็นทุกสิ่งอย่าง ครับ ทุกอย่าง ต้องเกิดปัญหา ไม่มีอะไรดีพร้อมไปทุกอย่างครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
จำได้ว่าเคยเห็น CRV คันนึงติดสติ๊กเกอร์ใหญ่ๆว่า "ซึ้งแล้วว่า TOYOTA ดีที่สุด"

asune46

• บุคคลทั่วไป
นานแล้ว ครับ อันนี้ เคยดังในห้องพันทิพ มาก่อน

chogunkku

• แฟนพันธุ์แท้
ผมเคยเห็นคันนี้ตัวเป็นๆๆๆแย้วคับ วิ่งใน มหาลัยผมนี่เอง ตอนแรกนึกว่ารถโฆษณา   O:-) O:-) O:-)

chamiiez

• คนคุ้นเคย

ยิ้มบางแสน

ได้เห็นมาพักหนึ่งละ ถ้าขายถูกๆ ก็อยากซื้อต่อมาขับเอง ประตูจะเด้งออกก็ช่างมัน อิอิ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

chaky

เรื่องอื่นๆก็พอว่าครับ
แต่ไอ้ที่ว่า ขับๆไปมันเปิดประตูเองนี่สิครับ สยอง....  เปิดได้ไง วิ่งสัก 120 กม./ชม
ขืนเปิดเองออกมามีหวัง....   O0

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

ekrl

• 318 iase N42
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เรื่องอื่นๆก็พอว่าครับ
แต่ไอ้ที่ว่า ขับๆไปมันเปิดประตูเองนี่สิครับ สยอง....  เปิดได้ไง วิ่งสัก 120 กม./ชม
ขืนเปิดเองออกมามีหวัง....   O0

คือขับเกินกว่า 120 อาจจะมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์บางสิ่งจากในรถอยากจะลงจากรถก็ได้มั้งครับ ประตูเลยเปิด  :o

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ตอนนี้ป้ายแดง S7  และ ล่าสุด X1  รถใหม่ทั้งคู่ ไม่ได้ติด Gas  ไฟไหม้ทั้งคู่ ข่าวล่าสุด ........ ส่วน F30 ประตูเปิดเอง กินน้ำมันเครื่อง  ???

ส่วน รถเก่ามือสอง  E90  E60 อะไหล่เก่ายังมีมาน้อย  แถมแพงเหลือใจ  ถ้าซื้อรถมา เรียกว่าเหนื่อยทรัพย์ ในการบำรุงรักษาพอควร  O0

ดังนั้น ใช่ E46 ต่อไปก่อนทุกๆ ท่าน ระยะนี้ เพื่อความปลอดภัยในทรัพย์สิน  ระหว่างรอ ก็หาเรื่องตกแต่งไปก่อน กันเบื่อ    ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

chaky

เห็นด้วยครับพี่ Krisada
กับน้อง E46 เนี่ย ขี่ เอ๊ย ขับมาจนรู้ใจหมดแล้วครับ.... 
และจะ ขี่ เอ๊ย ขับไปอีกนานๆๆๆเลยครับ...   :)) :))

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า