ผู้เขียน หัวข้อ: กำหนดการ จุดนัดพบ มีตติ้ง 27 ตุลาคมนี้ เขาใหญ่ (Personal Meeting)  (อ่าน 16313 ครั้ง)

boychelsea

• ขาประจำ
  • อย่าเจ็บ อย่าจน นะครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
กลัวไม่ได้ไป หลับ ตื่น หลับ ตื่น  :-\  :-\

:)) :))

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมรอคุณนายแต่งตัวอยู่ ประมาณ 6 โมงถึงออกจากบ้านครับ
>:D ป่านนี้พี่ต้น พี่รุทคงนั่งดริ้งสบายใจอยู่ล่ะมั้ง ;D

Sushi

• Klass 71
  • ขาประจำ
  • Klass 71
    • www.e46clubthailand.com
มันส์มากกกกคับวันเน้  ไงรอดูรูปนะคับ  ต้องขออภัยล่วงหน้าที่กลับก่อน เพราะบินพุ่งนี้เช้าคับ !!  เที่ยวให้สนุกและขับรถปลอดภัยทุกคนนะคร้าบบบบบบบ :-*

Tornaero

• แฟนพันธุ์แท้
ตามไปตอนบ่ายครับ จากโคราช

;)

ตื่นเช้าจัง สงสัยจะนอนไม่หลับ หรือไม่ได้นอนหว่า

ตอยโพสเพิ่งกลับมาจากเชียงรายตอนบ่าย 4 ครับ ถึงบ้านตี 4
นอนตื่อนเที่ยง ล้างรถ ตามไปสมทบ ตอนบ่าย 3 ขึ้นเขาใหญ่ ถ่ายรูปต่อด้วย ไปสังสรรค์ที่รีสอร์ท
กลับถึงบ้าน เที่ยงคืนครึ่งครับ

วันนี้สนุกมาก เป็นครั้งแรกที่ได้มาร่วม meeting E46

ขอบคุณทุกคนครับ เดี๋ยวฝากรูปให้ดูครับ