ผู้เขียน หัวข้อ: ของแต่ง เรือนไมล์ขาว!!  (อ่าน 4696 ครั้ง)

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ของแต่ง เรือนไมล์ขาว!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:01:16 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่ได้การและ สงสัยต้องรีบไปจัดบ้างละครับ เสาร์นี้เข้ากรุงดีกา จะได้ติดไฟวงแหวนไปด้วยเลย จะได้หล่อขึ้นอีกหน่อย555
:)) :)) :))

เข้า กทม.ก็แวะมา CDC เลยนะครับ บ่ายโมง เปงต้นไป ชวนคุณกิจ มาด้วยนะครับ

Pyester Studio™

• Pyester : Online
  • ขาประจำ
  • I  My 3er!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 10:10:32 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
:-\  ขออนุญาติค่ะ กระทู้นี้เพื่อนฝากตามล่าอะค่ะ ปายเลยลองถามให้เค้าอะค่ะ
ตอนนี้ยังลังเล งานเคฟล่า อยู่ค่ะว่าจะเข้ากับรถเรารึป่าว O0

ขอบคุณพี่ๆนะค่ะสำหรับข้อมูลค่ะ อิอิ

เคฟล่าร์แบบไหนครับคุณปาย ฟังดูน่าสนใจจัง

เสาเคฟล่า งานผ้าของนอกค่ะคุณ Fortis เห็นคันนึงแล้ว
อยากดึงมาแปะรถตัวเอง อิอิ แล้วก็ภายในคิดอยู่จะหุ้มหรือเปลี่ยนหรือเดิมดี
เพราะโปรเจคเลกๆเยอะแยะมากมายยยย
Pyester Studio™ 

Contact Us : +66888565565  (LINE ID : Pyester)

H.T. THANAYONT.,ltd 

SHIPPING :  JAPAN -THAILAND 

BMW   MERCIDEZ BENZ  TOYOTA  HONDA etc..

Automotive and Accessories From JAPAN

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 17:36:48 »
เพ่ ๆ อ่ะ สวย ๆ กันทั้งนั้นเลยครับ เกิดกิเลสมาทันทีเลย  :(
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน