ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้บริการอู่ BM เฉลิมพระเกียรติ แถวๆแยกประเวศมีไหมครับ  (อ่าน 5779 ครั้ง)

ratchanone

• มือใหม่หัดขับ
  • *
อู่นี้ดีไหมครับ

ooooatooo

• บุคคลในตำนาน
    • http://www.clube46.com
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อู่นี้ดีไหมครับ

เอ่อ สมาชิกในเว็บหลายคนใช่อู่นี้ครับ รวมถึงผมอีกนึง
ราคาถูก ช่างเป็นกันเองครับ

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
ช่างมีสองคน คนนึ่งดีมาก ส่วนอีกคนนึงผมว่าไม่ไหวนะ

รู้สึกว่าจะเป็นเจ้าของอู่ทั้งสองคนมั้ง คือออกมาเปิดอู่ร่วมกัน

oon_resist

• แฟนพันธุ์แท้
ช่างหมายกวนTeenดี ส่วนช่างโอ่งทำงานเร็วดี ประสบการณ์ก็ดีทั้งคู่ครับ ราคาใช้ได้ ไม่แพง

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
มีพิกัดบ้างมั้ยครับ จะได้เป็นทางเลือกครับ

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ที่นี่ใช้ได้เลยครับชัดเจนดี

ช่างหมายแกเป็นอย่างนั้นเองครับ

แต่ฝีมือใช้ได้ทั้งสองคนครับ

ผมอยู่ดอนเมืองยังไปหาอู่นี้เลยครับ

ooooatooo

• http://www.clube46.com
ที่นี่ใช้ได้เลยครับชัดเจนดี

ช่างหมายแกเป็นอย่างนั้นเองครับ

แต่ฝีมือใช้ได้ทั้งสองคนครับ

ผมอยู่ดอนเมืองยังไปหาอู่นี้เลยครับ

ตามนั้นครับ ส่วนมากผมก้เข้าไปนั่งจิบเบียร์ตอนเย็น รถไม่ได้เป็นอะไร แต่เข้าไปจิบเบียร์เฉยๆ ^^

oody bm330

• Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
อยู่ตรงไหนของประเวศครับ ช่วยแนะนำหน่อย ถนนอ่อนนุข ถนนอุดมสุข ถนนศรีนครินทร์  ซอยเฉลิมพระเกียรติ ชอย ?? :-X :-X :-X :-X :-X

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
อยู่ตรงข้ามกับซอยเฉลิมพระเกียรติ 72 ครับ อยู่ติดถนนเลยครับ

ผมไปใช้บริการวางเครื่อง M54 ที่อู่นี้ครับ เพิ่งรับรถมาเมื่อวาน

เรียบร้อยไม่มีปัญหาอะไร ใช้บริการวางเครื่องที่นี่มาสองรอบแล้วครับ

oody bm330

• Smile to yourself and people beside you
 :-X :-X
อยู่ตรงข้ามกับซอยเฉลิมพระเกียรติ 72 ครับ อยู่ติดถนนเลยครับ

ผมไปใช้บริการวางเครื่อง M54 ที่อู่นี้ครับ เพิ่งรับรถมาเมื่อวาน

เรียบร้อยไม่มีปัญหาอะไร ใช้บริการวางเครื่องที่นี่มาสองรอบแล้วครับ
:-X :-X :-X

oody bm330

ราคาค่าซ่อมที่อู่นี้เป็นไงบ้างครับ  ???

Fortis

• Read Only
ผมไปครั้งเดียวพอแล้ว ไม่ไปแล้วครับที่นี่ :-\

giga

• The Ultimate Driving Machine
ผมเคยเข้าไปหนึ่งครั้ง ราคาอะไหล่บวกพอสมควร แต่ค่าแรงมาตรฐาน แต่ไม่รู้รับอะไหล่นอกรึเปล่า

oody bm330

ผมไปครั้งเดียวพอแล้ว ไม่ไปแล้วครับที่นี่ :-\
เป็นด้วยเรื่องราคาที่สูง หรือ การบริการที่ไม่เอาไหน ครับผม ชี้แนะหน่อย ครับ   พอดีเป็นทางผ่านมาเข้าที่ทำงาน เพื่อรถมีปัญหา อะครับ
O:-)

Fortis

• Read Only
เป็นด้วยเรื่องราคาที่สูง หรือ การบริการที่ไม่เอาไหน ครับผม ชี้แนะหน่อย ครับ   พอดีเป็นทางผ่านมาเข้าที่ทำงาน เพื่อรถมีปัญหา อะครับ
O:-)
. อู่นี้ใกล้บ้านผมเหมือนกันครับ. ข้ามฝั่งลอดกาญจนามาถึงแล้ว. เคสผมวิเคราะห์อาการผิด ดีที่ผมรู้สึกแปลกๆเลยยังไม่สั่งเปลี่ยน. ราคากลางๆครับ ความละเอียดในการทำงานผมถือว่าควรปรับปรุงครับ แต่อัธยาศัยช่างดีครับ ทำงานเรื่อยๆไม่เร่ง. ขาดแค่ความละเอียดความรอบคอบจริงๆครับ

oody bm330

ราคา + การบริการ 2 ข้อนี้ตกไปเลย เพราะ ถ้าช่างไม่มีความละเอียด รอบครอบ  O0 อันนี้อันตราย... ขอบคุณครับ .