ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบขั้นตอนวิธี การถอดกระจกมองข้างไฟฟ้า e46 325 i ครับ  (อ่าน 1951 ครั้ง)

toro

• ขาประจำ
กระจกมองข้างด้านขวา พับและปรับมุมกระจกไม่ได้  (ไม่ได้ทั้งรีโมทและสวิตต์) ส่วนข้างซ้ายปกติดีครับ.....   จะซื้อมาเปลี่ยนเองไม่กล้าถอดครับกลัวเสียหายกว่าเดิม  ขอทราบวิธีถอดหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2017, 10:01:25 โดย toro »

thavatchaii

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ของผม 325 เหมือนกัน....อาการเดียวกันเลยคับ......เสียงมอเตอร์ด้านขวาดังเหมือนทำงานพับในบางครั้ง...แต่ไม่พับ....
เป็นข้างเดียว......เซ็ง....ซ่อมหรือต้องเปลี่ยนไม่แน่ใจนะ :( :(