ผู้เขียน หัวข้อ: ลมแอร์ไม่ออกช่องกลาง ออกแต่บนกับล่างครับ  (อ่าน 2070 ครั้ง)

kundoung

• คนคุ้นเคย

คือปกติจะปรับได้ว่าจะให้แอร์ออกตรงไหนใช่ไหมครับ มีออกบน(หน้ากระจก) ออกตรงกลาง(เป่าที่ตัว) ออกล่าง(เป่าเท้า)

แต่ทีนี้รถผมมันปรับออกตรงกลางแล้วมันไม่ออกอ่ะครับ มันออกแต่บนกับล่างครับ ลมแอร์แรงปกติครับ เพิ่งไปเปลี่ยนหนามเตยมาครับ

ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรอ่ะครับแล้วซ่อมเองได้ไหมครับ รบกวนด้วยครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: ลมแอร์ไม่ออกช่องกลาง ออกแต่บนกับล่างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 17:42:47 »
อาจจะจอหน้าปัดเสียก็ได้ครับ ลองเช็คดูครับเห็นเขาเปลี่ยนมือสองกันราคาไม่แรง

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN