ผู้เขียน หัวข้อ: *** ซ่อมสวิทช์เลื่อนกระจกประตู ( ลงรูปไว้ก่อน รายละเอียดจะตามมาเร็วๆนี้ ) ***  (อ่าน 3316 ครั้ง)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/

ลงรูปไว้ก่อน รายละเอียดจะตามมาเร็วๆนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2012, 14:37:25 โดย krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Harn

• ขาประจำ
 C:-) รูป ไม่ขึ้นอีกแระ ครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

โปรด login ครับถึงจะเห็นภาพ
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

โปรด login ครับถึงจะเห็นภาพ

ผมลองเข้าดูรูปของพี่กฤษดาโดยไม่ login ก็ดูได้นะครับเลยลองดูกระทู้อื่นของพีก็ดูได้เหมือนกัน แต่พอลองเข้าไปดูของคนอื่นแบบไม่ login เหมือนกัน กับดูไม่ได้ ต้อง login ถึงจะดูได้ครับ แม้แต่เข้าดูรูปกระทู้ตัวเองก็ต้อง login ครับ....ผมก็เลย งงๆ และ งงๆ อยู่

:-\ :-\ :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2012, 02:28:48 โดย Rut »

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

ruj

• แฟนพันธุ์แท้
ขอบคุณครับพี่  krisada511
เพิ่งรู้ว่าสวิทย์ มี LED อยู่ข้างในด้วย
สงสัยคันผมหลอดขาดหมด เปิดไฟหน้าไม่มีไฟติดเลยแหะ :o