ผู้เขียน หัวข้อ: ตัดระบบ ASC ออก...ใส่ D ออกรถ...แรงส์  (อ่าน 3801 ครั้ง)

Jeeranapong B.

• แฟนพันธุ์แท้
  • I'm behind the BMW's wheel
Re: ตัดระบบ ASC ออก...ใส่ D ออกรถ...แรงส์
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 22:22:52 »
ลองมาแล้วเหมือนกันครับ ใช้ตอนออกตัวจากไฟแดง คิดว่าคงทำครั้งเดียวพอ คือปิด ASC แล้วใช้เกียร์ S ออกตัวจากไฟแดง มัน จี๊ด มาก  ;D
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

secret

• มือใหม่หัดขับ
  • *
Re: ตัดระบบ ASC ออก...ใส่ D ออกรถ...แรงส์
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 22:50:54 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วันนี้อัดเข้าโค้งพระราม 8 ทำเวลาไปส่งมอบงาน ถ้าปลดสงสัยหลุดแน่  O0

ขอทราบนิดครับ เข้าที่ความเร็วประมาณเท่าไหร่เหรอคับ ใช่โค้งขวาก่อนเข้าพระราม 8 ฝั่งขาเข้าหรือไม่ครับ ^^

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 23:50:41 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วันนี้อัดเข้าโค้งพระราม 8 ทำเวลาไปส่งมอบงาน ถ้าปลดสงสัยหลุดแน่  O0

ขอทราบนิดครับ เข้าที่ความเร็วประมาณเท่าไหร่เหรอคับ ใช่โค้งขวาก่อนเข้าพระราม 8 ฝั่งขาเข้าหรือไม่ครับ ^^

แค่ 120 ครับ เข้าขาเมือง ครับ โค้งประจำตัว ประจำใจ ลองรถทุกคัน  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

oody bm330

• แฟนพันธุ์แท้
  • Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 11:32:15 »
safety first ครับพี่น้อง