ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านเลยครับที่ร่วมทำบุญด้วยกันครั้งนี้  (อ่าน 8211 ครั้ง)

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
เขางู  บรรยากาศ งดงาม  ::2thmb::   ::2thmb::
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

JBR1992

บรรยากาศกันเอง ที่ร้านอาหาร มื้อกลางวัน   :-*   :-*
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก

JBR1992

นม้สการ เจ้าแม่กวนอิม  ชมบรรยากาศ  ณ วัดหนองหอย   :-X   :-X   :-X   ชื่นมื่น  อิ่มบุญ กันถ้วนหน้า    O:-)   O:-)   O:-)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2013, 01:46:28 โดย JBR1992 »

JBR1992

จรเข้ ........ที่นี่....  ดุ มากกกกกก     O0   ^-^   >:D   เล่นด้วยดี ๆ    โดดงับแขน ..  ซะงั้น ...  ;D   ;D   :))   :))   :))
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2013, 01:44:51 โดย JBR1992 »

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

heavenname

• แฟนพันธุ์แท้
  • จุดหมายมีไว้พุ่งชน....
รูปมาชุดใหญ่ สวยครับพี่ ;) ;) ;)

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
พี่ ยุธท ......ถ่ายรูปสวยมาก....... ::2thmb:: ::2thmb::
เก่า แต่ไม่แก่นะ

kmosix

• Just make a "difference"
ฝากระโปรงดันเปิดไม่ได้เหมือนคนอื่นเค้า เศร้าจริง ๆ  :-\

Tapu

• ขาประจำ
ผมในฐานะผู้จัดทริปนี้ต้องขอบอกเลยว่าประทับใจ และซาบซึ้งในน้ำใจและพี่ๆ ทุกท่านจริงๆ ครับ น่ารักอ่ะ!!!!
 8) :-[
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

kmosix

เพิ่มรูปนิดหน่อยครับ

kmosix

อีกนิด

wrangler2520

• คนคุ้นเคย
ขอบคุณสำหรัญภาพสวยๆครับ ผมขออนุญาติลงรูปเพิ่มเติ่มนะครับ

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอบคุณสำหรัญภาพสวยๆครับ ผมขออนุญาติลงรูปเพิ่มเติ่มนะครับ

เวรกรรมผมใช้เวลาโหลดลงรูปตั้ง 2 ชั่วโมง แต่ไม่เห็นรูปเลย ลงรูปทำยังไงครับ ขอโทษด้วยนะครับ

chogunkku

::2thmb:: ::2thmb:: ::2thmb:: อิ่มบุญจริงๆครับพี่ สุดยอดครับ  ::O.O:: ::O.O:: ::O.O::

JBR1992

ภาพ Resize (ลดขนาดลงเหลือเล็กสุด) อาจลดคุณภาพลงไปมากหน่อย  หากขยายดู ภาพจะแตก ไม่สวย
เผื่อคราวหน้า ท่านใดต้องการภาพขนาด  Full size ผมจะติด Hard disk ไป Load ให้นะครับ    :-X   :-X   :-X

Tapu

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ภาพ Resize (ลดขนาดลงเหลือเล็กสุด) อาจลดคุณภาพลงไปมากหน่อย  หากขยายดู ภาพจะแตก ไม่สวย
เผื่อคราวหน้า ท่านใดต้องการภาพขนาด  Full size ผมจะติด Hard disk ไป Load ให้นะครับ    :-X   :-X   :-X
เยี่ยมไปเลยครับพี่ยุทธ
 ;) ;)
"ชีวิตไม่ได้เป็นอย่างที่เราคิด แต่ชีวิตจะเป็นอย่างที่เราทำ"

kmosix

• คนคุ้นเคย
ทดสอบครับ

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ุ6 เดือนผ่านไป เตรียมตัวจัดทริปใหม่ได้แล้ว อิอิ  :แว้ดๆ: :แว้ดๆ: :แว้ดๆ:
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

spiritzas

ุ6 เดือนผ่านไป เตรียมตัวจัดทริปใหม่ได้แล้ว อิอิ  :แว้ดๆ: :แว้ดๆ: :แว้ดๆ:
อยุธยานี่ไงครับ ทำบุญๆ ::dance:: ::dance::
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

JBR1992

แหล่ม เลยครับ ...  ::2thmb::   ::2thmb:: 

ก๊อง

• สวัสดีครับ
"กัมมุนา วัตตติ โลโก"

spiritzas

รอพี่จะปูจัดทริปถัดไปอยู่ยะคร้าบบบ
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

JBR1992

สำหรับทริป ทำบุญปี 2559 ขยับไปจัดเดือนมกราคม 2560 
รอประธานใหญ่ พี่ปู แจ้งกำหนดการอีกทีนีง ครับ   ""ชูสองนิ้ว::   ""ชูสองนิ้ว::   ::2thmb::   ::2thmb::

Tapu

• ขาประจำ
สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่าน
ผมอาจจะห่างหายไปพักนึง พอดีช่วงนี้มีงานยุ่งๆ พอสมควรครับ
แต่ที่เหมือนเดิมคือการเชิญชวนทุกท่านร่วมทำบุญกับเด็กๆ โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนบ้านแม่น้ำน้อย อำเภอไทรโยค จังหวัดกาญจนบุรี ปีนี้จัดวันที่ 21-22 มกราคม 2560 ครับ สำหรับท่านที่สะดวกเดินทางไปเย็นวันศุกร์ที่ 20 มกราคม สามารถไปล่วงหน้าได้เลยครับ กลางคืนมีกิจกรรมเสริมความรู้ และการมีส่วนร่วมให้น้องๆ ที่บ้านไกลกลับบ้านไม่ได้ (เด็กทั้งหมด 100 คน ค้างที่โรงเรียน 60 คน)
      สิ่งของที่จำเป็นคือ ต้องการที่นอนปิกนิกให้น้องๆ 60 ชุด เครื่องปรุงรสต่างๆ อาหารแห้ง อุปกรณ์กีฬา อุปกรณ์การเรียน และเงินสำหรับค่าอาหารกลางวัน ฯลฯ
      ดังนั้น จึงขอเชิญชวนพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านร่วมทริป หรือบริจาคเงิน สิ่งของจำเป็นตามกำลังศรัทธานะครับ หากต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถสอบถามผมได้ตลอดครับ
      ไลน์ไอดี baantapu ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2016, 15:51:39 โดย Tapu »

Tapu

• ขาประจำ
 :)
มาแล้วครับ ขาประจำชวนทำบุญครับ
 :lovelove:

ขออนุญาตแอดมินด้วยนะครับ และฝากประชาสัมพันธ์โครงการ "สานต่อ ที่พ่อทำ" ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Tapu

• ขาประจำ
อันนี้รูปกิจกรรมปีที่แล้วครับ
ปีนี้ไม่โหดเท่าครับ แค่น้องๆ อิๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2016, 16:21:34 โดย Tapu »

Tapu

• ขาประจำ
 :)
งานบุญเพื่อส่งเสริมและสนับสนุนกิจกรรมด้านการศึกษากับน้องๆ รร. ตชด. บ้านแม่น้ำน้อย อ.ไทรโยค จ.กาญจนบุรี
วันที่ 21-22 มกราคม 2560

Pongsakda T.

• จริงใจ ไม่ร่ำรวย ไม่โกงใคร ไม่ขอใครกิน
ทุกบรรยากาศ  อิ่มบุญ
Delivery Shop
086-8101600 เอก