ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า ที่ไหนมีขาย จุ๊กต่อเติมลม BBS รุ่น Rs2 ครับ  (อ่าน 1787 ครั้ง)

niwatwp

• สมาชิกสมัครใหม่
อยากทราบว่า  ที่ไหนมีขาย จุ๊กต่อเติมลม BBS รุ่นRs 2 ครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
bbs รุ่นเก่าถ้าเอาของแท้ ลองไปร้านตรงเส้นลาดพร้าวดูครับ จะชื่อ สยามไทร์ อะไรนี่ละครับ เมื่อก่อนเขาเป็นคนนำเข้าล้อ BBS ร้านเขาจะอยู่แถวๆร้านห่านพะโล้ จะอยู่ก่อนถึงซอยภาวนา พอสมควรครับ ถ้าถึงซอบยภาวนา ก็เลยแล้วละครับ

ส่วนหัวต่อเติมลมทั่วไป ผมเคยซื้อที่ร้าน ออโตแมควีล แถวพระประแดงครับ หรือลองหาตามร้านขายล้อ น่าจะมีขายอยู่ทุกร้านนะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

niwatwp

ถามที่ ออโตแมควิว แล้วไม่มีครับ มันเป็นแบบตัวเมียเสียบไม่มีครับ เฮ้อเศร้าครับ  ช่างทำหาย 

niwatwp

สยามไทร์ ก็ไม่มีครับ เศร้าครับ เติมลมไม่ได้ครับ ร้านแมกใหญ่ๆก็ไม่มีครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ลองไปดูตาม ก เจริญ กล้วยน้ำไท เล้ง บรรทัดทอง scw พหลโยธิน ดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2016, 09:53:48 โดย tom46 »

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

niwatwp

ขอบคุณครับ  scwของหมดครับ เดี่ย วจะลองที่ ก เจริญครับ

OLE_Whozaa

• แฟนพันธุ์แท้
Rare item คับหายากจริง
When I was young I'd listen to the radio Waitin' for my favorite songs When they played I'd sing along It made me smile