ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีรูป เซ็นเซอร์ล้อทั้ง 4 ล้อบ้างครับ รบกวนช่วยส่งให้หน่อบครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  (อ่าน 1724 ครั้ง)

alek

• คนคุ้นเคย
ท่านใดมีรูปเซ็นเซอร์ล้อท้ัง4 ล้อบ้างครับ รบกวนส่งหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Sen-Dai

• แฟนพันธุ์แท้
  • น่ารัก แสนซน และมี เสน่ห์
:ซักวัน เส้นขอบฟ้า จะปรากฏ ณ โรงรถ

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
อันนี้เซ็นเซอ abs
เก่า แต่ไม่แก่นะ

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
อันนี้เซ็นเซอ ผ้าเบรค
เก่า แต่ไม่แก่นะ

alek

• คนคุ้นเคย
ขอบคุณมากครับ สำหรับภาพที่ส่งมาให้ :-X :-X :-X

yo-e46

เอาไปทำอะไรหรอคับพี่จะเปลี่ยนหรอคับ?  ;)

akirabenz

ผมมี อะไหล่อยู่ 1คู่ครับ เซ็นเซอ ABS / เซ็นเซอร์ผ้าเบรคอีก1เส้น  อะไหล่ หัวตัด

ของไฟยก/ไฟตก หน้าตาไม่เหมือนกันนะครับ เคยเเกะออกมาดูเเล้วครับ เเต่ทรงเดียวกัน ใช้ด้วยกันได้ป่าวไม่รู้เเต่คิดว่าได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2012, 16:16:20 โดย akirabenz »

alek

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เอาไปทำอะไรหรอคับพี่จะเปลี่ยนหรอคับ?  ;)

แค่อยากรู้ว่าอันไหน ยังไม่เสียครับ