ผู้เขียน หัวข้อ: (Personal) Meeting เชิญสมาชิกแถวนครพนม สกลนคร มุกดาหารครับ (ส่วนชายแดน)  (อ่าน 2107 ครั้ง)

sworra

• แฟนพันธุ์แท้
  • ผู้ชายธรรมดา แต่ชอบ BMW
(ไม่เกี่ยวข้องกับเว็บนะครับ)
ขับ e34 e36 e46 e39 4-5 คันมาเจอกัน คุยกันเล่นๆ เห็นว่าสมาชิก BMW ชายแดนน่าจะมีสักวันที่จะได้มารู้จักกัน ที่นครพนมมีไม่มาก เชิญที่สกลนคร มุกดาหาร มาด้วยดีกว่า
เชิญสมาชิก e46 e30 e39 e34 และ BMS ร่วมวงด้วยเลยก็ดีนะ (กลัวเหงา)

วันเด็กที่ 12 ม.ค. 56 (พาครอบครัวหรือเด็กๆ มาด้วยก็ได้)
สถานที่ ร้านรีเวอร์บีช 16.00-21.00 น จอดรถเลียบน้ำโขงได้ประมาณ 20 คัน++
กินเนื้อโคขุนโพนยางคำร้อนๆ แกล้มเบียร์ คุยกันแบบพี่ๆ น้องๆ สักวัน

ใครจะไปร่วม sms ไปที่ o85oo76oo8 สันติสุข วรวัฒนธรรม (น้อย)
ใกล้วันจะได้โทรฯ แจ้งยืนยัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2012, 22:18:07 โดย Krisada511 »

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
Re: ตามหาสมาชิกแถวนครพนม สกลนคร มุกดาหารครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 22:15:17 »
กระทู้นี้จะขอจัด meeting หรือเปล่าวครับ ถ้าใช่ลองอ่านกฎของ web หน่อยก็ดีนะครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2012, 22:17:06 โดย Rut »

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

sworra

Re: ตามหาสมาชิกแถวนครพนม สกลนคร มุกดาหารครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 22:56:30 »
ขอโทษด้วยครับเรื่องประกาศ บังเอิญไม่ทราบเรื่องกฎที่ประกาศ
ตอนนี้ได้ PM ไปที่ admin และได้รับอนุญาตแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2012, 23:57:53 โดย sworra »

sworra

เชิญทุกท่าน ที่อยู่ใกล้ๆ กัน คุยกันแบบพี่ๆ น้องๆ สักวัน
 :)

narong

• สบายๆๆ
  • ขาประจำ
  • นายณรงค์ บัวริ
ครับ อยากไปเจอจังเลยครับ  ผมเกิดที่นครพนม แต่ตอนนี้อยู่ทึ่นนทบุรี  ครับ e46 1jvvt torbo ครับ ยินดีทึ่ได้รู้จักครับ :-X

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
สนใจอยากขับรถเที่ยวเหมือนกันครับ ไว้จัดทัพก่อน ครับ  >:D
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

kamalad.k

• e46thailand
ผมมลครับบ้านเกิดอยู่สกลแต่มาทำงานที่ระยองปีใหม่กลับสกลอยู่ครับถ้าอย่างไรมีเวลาเดี๋ยวโทรหาครับฝ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2018, 22:24:58 โดย kamalad.k »
มีความดีอยู่บ้าง ในความเลวของเรา

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ช่วงนั้นไปเที่ยวนครพนมพอดีเลยครับ ร้านนี้อยู่ตรงไหนครับ

Schwarzrosette

• OHHHHHHHHHH
อยากไปด้วยอะครับ แต่จะกลับนครพนมช่วงปีใหม่อย่างเดียวเลย

เสียดายจุงเร

thanakornm

• บุคคลทั่วไป
ถ้าจังหวะตรงกันผมอาจจะไปร่วมด้วยคับ  :-X :-X :-X :-X

Somchai

น่าไปเที่ยวครับ.......

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ผู้อาวุโสทั้งหลายนัดมาเลย พร้อมลุยเสมอ  :)) :)) :))

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผู้อาวุโสทั้งหลายนัดมาเลย พร้อมลุยเสมอ  :)) :)) :))

พี่อ้วนมารับเปล่าวครับ รถผมยังหน้าแหกอยู่เลยครับ แหะแหะ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

nonglek

• ขาประจำ
ช่วงนั้นไปเที่ยวนครพนมพอดีเลยครับ ร้านนี้อยู่ตรงไหนครับ
โฮ้...พี่ไปไกลแท้  ผมมีโปรแกรมไปอ่างขางแล้ว ไม่กล้าโพสชวนใคร (ขี้เกียดอานกฏครับ)  :-\ :-\ :-\

Ouan

วันเด็ก โว้ย น้องเล็ก พาเด็ก เดก เด็ก ไปเที่ยว เด็กใครเด็กมันนะ  :)) :)) :))

nonglek

• ขาประจำ
วันเด็ก โว้ย น้องเล็ก พาเด็ก เดก เด็ก ไปเที่ยว เด็กใครเด็กมันนะ  :)) :)) :))
ผมไม่เลือกครับ เด็กใครก็ได้ครับ ถ้าไม่ดื้อไปโรด

mr.oldman

• อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ผมไม่เลือกครับ เด็กใครก็ได้ครับ ถ้าไม่ดื้อไปโรด

น่ากลัวแท้  :D

kamalad.k

• e46thailand
ตกลงปีใหม่ใครอยู่แถนนั้นบ้างครับ 30-วันที่ 2 ผมอยู่สกล โทรหาได้นะครับถ้าไม่มีเพือนกิน
มีความดีอยู่บ้าง ในความเลวของเรา

sworra

ขอบคุณ
คุณช่างตีเหล็ก คุณมล คุณnarong mr.oldman คุณSchwarzrosette คุณnonglek คุณAwirut คุณSomchai คุณthanakornm และอีกหลายท่านที่สนใจ และสมาชิกที่ได้อ่านกระทู้

เย็นนี้แล้วนะครับ เริ่มจอดรถถ่ายรูป 17.00
ทุกอย่างเตรียมพร้อม ให้เด็กจัดโต๊ะไปบริการนอกสถานที่ พร้อมเตาย่างโคขุนรับลมหนาว
เปลี่ยนที่ไปนั่งที่หน้า VP car center (เจ้าของใช้ S7) อยู่เชิงสะพานข้ามแม่น้ำโขง ที่จอดรถสะดวกมากๆ
ท่านใดจะไปอย่าลืมเสื้อกันหนาวตัวหนาๆ และหมวก (มีถุงมือไปด้วยก็ดีครับ อากาศหนาว+ลม)
ท่านใดต้องการที่พัก พักพิง อิงโขง 450 ครับ
โทรฯ แจ้งก่อนก็ได้ครับ อ.น้อย o85oo76oo8

เสร็จจากการพบปะกันครั้งนี้แล้ว อาจจะมีแผนงานขับรถเที่ยว ไทย-ลาว-เวียดนาม วางแผนไว้ 1 ปี ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับสมาชิก
ต้องถามสมาชิกทั้ง e46 e36 e39 (พอดีผมใช้ทั้ง 3e e46 ปลายเดือนจะได้มา)
ท่านใดมีแผนงานพักผ่อนประจำปีอย่าลืมกันเวลาไว้ในช่วง ก.พ.57 นะครับ

mr.oldman

คืนนี้นอนที่วิวโขง. อาจจะแวะไปคุยด้วยนะครับ

ukrit

• ขาประจำ
น่าอิจฉาคนทางนั้นนะครับ ริมโขงบรรยากาศดีมากๆ ร้านอาหารน่านั่งหลายร้าน
โรงแรมก็ถูกน่านอน เพิ่งกลับมาจากไปไหว้พระธาตุครับ

sworra

mr.oldman รออยู่ครับ สงสัยลืมแหง
งานผ่านไปด้วยดีครับ มี 14 คัน 22 คน มี mini e63 e46 e39 e36 e34 e30 volvo ++
รอรูปจากน้อง...แล้วจะเอามารายงาน
มีแต่รูปในมือถือ
ขอบคุณพื้นที่นะครับ