ผู้เขียน หัวข้อ: วันหยุดแบบนี้มีร้านอะไหล่ที่ไหนเปิดบ้างครับ อยากได้พวกลูกหมากปีกนก  (อ่าน 1492 ครั้ง)

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ผมลองยกขึ้นแล้วจับล้อหน้าโยกดู โอย ไม่หลุดก็บุญแล้ว
ถึงว่าเสียกุกๆกักๆดังไม่หยุดเลย

วันหยุดแบบนี้ จะหาได้ที่ไหนบ้างครับ

STI2011

• บุคคลทั่วไป
ได้ที่ไหน มา ราคาเท่าไหร บอกผมด้วยนะ ของผมก็โยกเหมือนกัน

Gameza HD

• ขาประจำ
บู้ทปีกนกหน้า ตรานก2500คร้าบ วัดโสมยกมาทั้งเบ้าครับ
หรือใช้แบบอัดใหม่ก็ซื้อเฉพาะบู้ทอย่างเดียว ประมาณพันต้นๆยี้ห้อ. มาเมด
ส่วนปีกนกต้องซื้อยกปีก ไม่ทราบราคาที่แน่นอน

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ปีกนกมีหลายราคา ตามคุณภาพ