ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีชุดแก็ส 6สูบ ถังโดนัท มาขายผมได้น่ะครับ ต้องการติดแก็ส  (อ่าน 1664 ครั้ง)

jayza101

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ใครมีชุดแก็ส 6สูบ ถังโดนัท มาขายผมได้น่ะครับ ต้องการติดแก็ส ;D

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
อุปกรณ์ใหม่ติดที่ร้านคุ้มกว่ามั้ยครับ
หากซื้อของมือสองไปจ้างร้านติดร้านจะคิดค่าติดตั้งแพงครับ
และมีสายอีกหลายเส้นต้องซื้อใหม่ อุปกรณ์มือสองที่ได้มากี่%ก็ไม่ทราบอีก

หรือถ้าติดแก๊สเองเป็นก็ okครับหาซื้อมือสองได้