ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟdsc ไฟเบรก ไฟabsโชว์ ขับไปติดๆดับๆแก้ยังใงใด้ไม่ครับ อยากลองทำเอง  (อ่าน 1241 ครั้ง)

ปริญญา ศรีสะอาด

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ไฟdsc ไฟเบรคมือ ไฟabsโชว์ ขับไปติดๆดับๆ แก้ยังใงใด้ไม่ครับ
ข้อวิธีซ่อมเองใด้ไม่ครับ ขอบคุนมากๆครับ :'(

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ลองดูอันนี้ดูครับ จริงๆมีเยอะอยู่ลองเสริซๆดูครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN