ผู้เขียน หัวข้อ: ประทับใจใครในเวปนี้บ้าง(ท่านสมาชิก)ว่ามาซิ...  (อ่าน 2730 ครั้ง)

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
Re: ประทับใจใครในเวปนี้บ้าง(ท่านสมาชิก)ว่ามาซิ...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 11:44:07 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ประทับใจสมาชิกทุกๆท่านครับ แต่ไม่ชอบอยู่2ท่านครับ คุณAwirut กับคุณพี่วีรวิชญ์ครับ เจอกันเมื่อไหร่ก็ 285 ตลอดเลย ;D ;D ;D

555 เดี๋ยวพรุ่งนี้จะทำรถให้ช้าๆเลย :))

ดึงเกมส์ ให้แอดมิดเลย จะได้มอมเหล้าต่อ สลบเมื่อใหร่ จับโยนให้ไอ้เข้กิน 555  ;)

suthisak

• ขาประจำ
Re: ประทับใจใครในเวปนี้บ้าง(ท่านสมาชิก)ว่ามาซิ...
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 17:06:23 »
ขอเลือก.."ยิ้มบางแสน" ด้วยครครับ

yuratchrian

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 17:22:02 »
ผมชอบทุกคนเลยครับ เพราะทุกๆคนจึงทำให้เกิดครอบครัวE46นี้ขึ้นมา  :-[
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

kok_233:)

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 23:56:07 »
ผมชอบทุกคนเลยครับ เพราะทุกๆคนจึงทำให้เกิดครอบครัวE46นี้ขึ้นมา  :-[
;) ;) ;)

howdies

• 323i SE ปี 2004 สีเทาเงิน xx-5678 สระบุรี
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 18:35:29 »
ผมเข้ามาในบอร์ดนี้เพราะกระทู้นี้ครับ

เริ่มจากมีความรู้เรื่อง BMW น้อยมาก ๆ
มีอยู่วันหนึ่ง แฟนผมบอกว่า เจ้านายจะขายบีเอ็มให้เอามั้ย??
"เอา.." ผมตอบโดยไม่คิด
จากนั้นทั้งคืนผมค้นข้อมูลเรื่อง BMW เกือบทั้งคืน จาก Google
จนมาหยุดที่กระท้คุณ KWAN47
เป็นที่มาในการสมัครเป็นสมาชิก e46thailand
หลังจากเข้ามาแล้ว ก็รู้สึกประทับใจสมาชิกทุก ๆ ท่านครับ
ถึงแม้จะไม่เคยมีโอกาสได้ไป Meeting กับเพื่อนๆ สมาชิกเลยก็ตาม
แต่พยายามจะหาโอกาสไปครับ

(ทุกวันนี้กระทู้ของคุณ KWAN47 ถูก Save ไว้เป็น Favorites ทุกครั้งที่เข้าเวป
ต้องเจอกระทู้นี้ก่อนเสมอ) ;)
ติดสติ๊กเกอร์ E46 ที่กระจกหลังเด่นเป็นสง่า....
เห็นทักได้ครับ

Inin FLoWeR StOn€

• ขาประจำ
  • •• I LoVe "KhUn-nGeN" ••
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 21:14:40 »
ยกความประทับใจให้ทุกท่านเลยคะ..ต่างคนต่างแชร์ต่างคนต่างความรู้..แต่ก็ยังคงอยู่ด้วยความรักความชอบใน e46  ;) ;) :-X :-X

I LoVe..." KhUn-nGeN "