ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับสมาชิกทุกๆๆท่าน  (อ่าน 2735 ครั้ง)

อานนท์

• แฟนพันธุ์แท้
  • เด็กบ้านนอก
Re: สวัสดีคับสมาชิกทุกๆๆท่าน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 00:01:38 »
ผมขอเป็นรุ่นใหม่ครับ  สานต่อเจตนารม  ของรุ่นพี่ทุกๆมท่าน  และก็ขอนับถือและเคารพทุกท่าน  ไม่ว่าจะอายุน้อย :-Xกว่าผมหรือมากกว่าผม  ผมขอนับถือเป็นรุ่นพี่ครับ  ถ้ามีอะไรอยาก :-Xให้ผมช่วย เกี่ยวกับกิจกรรมของเว็บ ผมยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ 

Sumate

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 00:39:08 »
เหมือนเดิมคับ
ตอบคำถาม และช่วยกันเหมือนเดิมคับ
ตัวแทนสินค้าออนไลน์ จากญี่ปุ่น รับสั่งตัดทั้งคันมาลงระบบใหม่/หัวตัด/เครื่อง/เกียร์/วิเคราะห์ระบบ E46 ด้วย GT1 Tel.088-856-8506 สุเมธ

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 06:57:05 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ยินดีที่เป็นอย่างยิ่งครับ อยากร่วมดื่มกับพี่สุเมธจัง  :-*
 :-X :-X
ขานี้ก็จะเมาอย่างเดี่ยว555555   >:D >:D >:D >:D >:D

จริงๆ พี่สุเมธก็นักดื่มเหมือนกันนะ ไม่ได้เมาโค๊กเหมือนตาหนุ่มนี่นา... ;D

สงสัยต้องร้านอร่อยดี เย็นนี้เสียแล้ว  ...บรรยากาศ คุยสะดวก อร่อย  ;)

เย็นนี้จริงเปล่าวครับพี่ >:D

ติดต่อพี่ผู้ชายตัวจริง แม่งานเลยครับ  ( พี่อั่น )  ;)

ขออภัยเพิ่งเข้าเวป ช่วงนี้ติดภาระกิจและถือศีลถึงวันที่ 25 เดี๋ยวไว้ขอนัดอีกครั้งครับ  O:-)
 :-X :-X :-X

jirun

• รักแท้แพ้รถซิ่ง
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 09:57:16 »
ตอนได้รถมาใหม่ๆเคยโทไปปรึกษาพี่ทีนึง ได้รับคำปรึกษาอย่างดี แร๊ก็ได้ความรู้จากในเว๊ปเยอะมาก ต้องขอบคุณมากนะครับ ;)

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 10:09:33 »
ผมเป็นน้องใหม่ครับ O0 O0 :-X :-X

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 12:16:08 »
สวัสดีพี่เมธในเวบครับ

ปล.กลายเป็นบอร์ดชวนกินเหล้าอีกแล้ว
 :-[ :-[ :-[

thanakornm

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 14:13:12 »
 ;) :)) :))..... :-X :-X :-X :-X