ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการมอเตอร์ valvetronic  (อ่าน 1738 ครั้ง)

chaky

• แฟนพันธุ์แท้
ต้องการมอเตอร์ valvetronic
« เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 15:43:53 »
ขอถามนิดนึงครับ มีใครเคยเปลี่ยนมอเตอร์ valvetronic ตัวนี้กันบ้างครับ...
มีอะไหล่มือสองมั้ยครับ

เอา GT1 ตรวจสอบ มันฟ้องว่า Valvetronic เสียทำไงดีครับ
สอบถามไปที่ร้านอะไหล่ แถววัดโสม เค้าว่าไม่มีของสั่ง ต้องเบิกศูนย์เท่านั้น
โทรไปถามศูนย์ตัวเป็นหมื่นเลย..... :o :o

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

chaky

Re: ต้องการมอเตอร์ valvetronic
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 15:44:40 »
เจ้ามอเตอร์เจ้าปัญหาตัวเนี่ย!!!!!

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

tonbabu

Re: ต้องการมอเตอร์ valvetronic
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 16:17:47 »

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอถามนิดนึงครับ มีใครเคยเปลี่ยนมอเตอร์ valvetronic ตัวนี้กันบ้างครับ...
มีอะไหล่มือสองมั้ยครับ

เอา GT1 ตรวจสอบ มันฟ้องว่า Valvetronic เสียทำไงดีครับ
สอบถามไปที่ร้านอะไหล่ แถววัดโสม เค้าว่าไม่มีของสั่ง ต้องเบิกศูนย์เท่านั้น
โทรไปถามศูนย์ตัวเป็นหมื่นเลย..... :o :o

พี่ Chaky ครับ ของผมเคยพังคับ เปลี่ยนไปแล้วว โดนไปหมื่นสอง ค๊าบบบบ  ;D ;D ;D

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

Somchai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 16:23:00 »
เดี๋ยวดูก่อน.....ว่าตัวมอเตอร์ กับตัวกล่องควบคุมของผมยังอยู่ไหม

chaky

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 16:25:26 »
เดี๋ยวดูก่อน.....ว่าตัวมอเตอร์ กับตัวกล่องควบคุมของผมยังอยู่ไหม

ขอบคุณครับ พี่Somchai :-X

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 00:52:28 »
ผมมีอยู่ตัวนึงครับ เป็นตัวเก่าของผมที่ยังใช้ได้อยู่
มารับของได้ที่ ซ.ลาดพร้าว 101 ครับ
ติดต่อผมมาได้หลัง 11 โมงได้ตลอดเวลา
เบอร์ผม O832333383 ครับ (ผมชื่อเชษฐ์)

ผมให้ไปใช้ต่อฟรีๆนะครับ

tonbabu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 02:48:05 »
ผมมีอยู่ตัวนึงครับ เป็นตัวเก่าของผมที่ยังใช้ได้อยู่
มารับของได้ที่ ซ.ลาดพร้าว 101 ครับ
ติดต่อผมมาได้หลัง 11 โมงได้ตลอดเวลา
เบอร์ผม O832333383 ครับ (ผมชื่อเชษฐ์)

ผมให้ไปใช้ต่อฟรีๆนะครับ

สุดยอดคับ พี่ Chet นำ้ใจงามมากๆ

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 12:25:06 »
อุ้ย วันนี้ผมลืมเอาติดรถมาครับ
ตอนนี้ของยังอยู่ที่บ้านที่ลำลูกกา
ยังไงก็ส่งข้อความ PM มาก่อนก็ได้ครับ

chaky

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 14:25:17 »
อุ้ย วันนี้ผมลืมเอาติดรถมาครับ
ตอนนี้ของยังอยู่ที่บ้านที่ลำลูกกา
ยังไงก็ส่งข้อความ PM มาก่อนก็ได้ครับ

ขอบคุณ คุณเชษฐ์ ครับ สำหรับความเอื้อเฟื้อเป็นอย่างสูงครับ..... :-X :-X :-X
เดี๋ยวพรุ่งนี้ 11.00 โมงกว่าๆ ขออนุญาติแวะไปพบ นะครับ คุณเชษฐ์ ของคุณอีกครั้งครับ

chaky

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 22:09:47 »
ได้ valvetronic มาจากคุณ เชษฐ์ อุปการะให้ ขอบคุณมากๆครับ  ::) ::) ::)
ตอนนี้กะลังหาทางเปลี่ยนตัวใหม่แทนตัวเก่าครับ