ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเครื่องมืองัดแงะแผงที่คอนโซลเพื่อถอดเครื่อง BMW Business CD ครับ  (อ่าน 4210 ครั้ง)

chet

• บุคคลในตำนาน
  • Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
เมื่อวานเข้าร้าน DAISO (ทุกอย่าง 60 บาท) ไปเห็นเครื่องมือนึงที่คิดว่าน่าเอามาใช้ได้ครับ
ผมลองเอามือลูบดูแล้ว ไม่มีคมซึ่งไม่น่าจะทำให้แผงเป็นรอยได้ ลองเอามาใช้งานก็ใช้งานได้ดี

ถ้ามีโอกาสลองเดินเข้าไปดูแถวๆโซนเครื่องมือนะครับ

chaky

• แฟนพันธุ์แท้
ถึงไม่คมมันก็ข่วนได้ครับผม :-*

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

chaky

เพิ่งจะไปซื้อ พลาสติกที่เอาไว้แกะ คอนโซลมาที่อาคารศรีวรจักร อันละ 120 บาทครับ
ใช้ได้ดีครับและเเข็งแรงดีด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2012, 22:26:10 โดย chaky »

"Believe Me I'm Engineer"
จาก ช่างยนต์ กลายร่างมาเป็น วิศวะไฟฟ้า

weerawat_s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เมื่อวานเข้าร้าน DAISO (ทุกอย่าง 60 บาท) ไปเห็นเครื่องมือนึงที่คิดว่าน่าเอามาใช้ได้ครับ
ผมลองเอามือลูบดูแล้ว ไม่มีคมซึ่งไม่น่าจะทำให้แผงเป็นรอยได้ ลองเอามาใช้งานก็ใช้งานได้ดี

ถ้ามีโอกาสลองเดินเข้าไปดูแถวๆโซนเครื่องมือนะครับ

ไปจัดมาละครับ ใช้งานได้ดี มาคอนเฟิมอีกเสียงครับ  O:-)
อยากหล่อ ต้องยอมเจ็บ !!!!

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
จัดมาเมื่อวาน แงะมันส์มือมากก  ;D

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
สงสัยต้องหาจัดบ้างซะแล้วครับ ;) ;) ;)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

charoenchai_1

ต้องหาใว้ซักชุดแล้วน่ะ  :-* :-*

somsak

• 318iase / N46
ผมลองงัดดูโดยใช้ไขควงแบบตัวเล็ก แล้วใช้บัตรเครดิตเก่ารองกันเป็นรอยก็ โอเคนะ

ช่าง ทอง

• www.changtongs.com
  :-* ถ่าต้องการ ลบ คม เอามาให้ผม ซิ รับลอง จัดแบบ ไม่ผิดหวัง แน้ ฟรี ครับ ( ด้วยเครื้องมือทำทอง )
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

รับทำงาน จิวเวอร์รี่ เครื้องประดับ ทุกชนิด