ผู้เขียน หัวข้อ: *** มาดูคนมาเลย์ ติดตั้ง เกียร์ธรรมดา แทน เกียร์ auto ใน N42 ***  (อ่าน 1908 ครั้ง)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ดูๆแล้ว อะไหล่ประกอบต้องจัดหา เบิกให้ครบถ้วน จะประสพความสำเร็จตามขั้นตอน  ;)

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

n42 อีกแล้ว อย่าเพิ่งเบื่อกัน  :))
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
สำหรับผู้ต้องการมันส์ ตามแบบฉบับ เกียร์ธรรมดา  :-*

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
สักวันหนึ่ง จะมีวันนั้นครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Panzer SS

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ขับมันจริงๆ ครับ ผมใส่อยุ่ใน M52TUB28 สุดๆ ของความแรงที่สั่งได้ครับ   :))

JP_DiMarzio

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขับมันจริงๆ ครับ ผมใส่อยุ่ใน M52TUB28 สุดๆ ของความแรงที่สั่งได้ครับ   :))

โม้ๆ คนอะไรซื้อรถผมซ่อม  ;D

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
สักวันหนึ่ง จะมีวันนั้นครับ

จะรอชมนะครับ ;)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467