ผู้เขียน หัวข้อ: คิ้วเหล็กสีดำ ที่ขอบประตู หลุด หาได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1595 ครั้ง)

ble

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
 คือว่ากิ๊ปล๊อกมันหักและหายไปแล้วครับ  ตอนนี้เปิดประตูด้านหลังเป็นร่วงลงมาทุกทีเลย ถามที่ศูนย์ ขายทั้งชุดเลย 5,xxxบาท :o มีที่ไหนแนะนำได้บ้างครับ แบบไม่แพง

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ไปร้าน LM หลังวัดโสมนะครับถ่ายรูปใส่มือถืไปเปิดให้เค้าดูครับพร้อมบอกเลขตัวถังรถครับร้านนี้เค้ามีของเทียบแยกขายอยู่ครับไม่แพงครับ

ble

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไปร้าน LM หลังวัดโสมนะครับถ่ายรูปใส่มือถืไปเปิดให้เค้าดูครับพร้อมบอกเลขตัวถังรถครับร้านนี้เค้ามีของเทียบแยกขายอยู่ครับไม่แพงครับ

ขอบคุณครับ แล้ววัดโสมมันไปยังไงครับ เริ่มต้นจากบางนา ไปทางไหนครับ O0

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ขอบคุณครับ แล้ววัดโสมมันไปยังไงครับ เริ่มต้นจากบางนา ไปทางไหนครับ O0
ผมก้บอกไม่ถูกนะครับลองโทร ถาม 1197 ดูนะครับ หรือ เปิด google map หรือ ถ้ามี gps ก้เปิดนำทางไปเลยครับพี่ เด่วรอผู้รู้มาบอกทางอีกทีนะครับ ผมอาศัยความเคยชินขับไปครับไปมาหลายครั้งล้วแต่ยังไม่รู้เลยครับว่าเรียกว่าอะไรครับ  :-[