ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มซนครับ อยากหาอะไรแปลกๆ มาติดรถ  (อ่าน 1459 ครั้ง)

allenwalker

• ขาประจำ
เริ่มอยากติดอะไรแบบนี้อะครับ

ไม่ทราบเลยว่า จะไปหาได้ที่ไหน แล้วมันจะติด bm ได้มั๊ย ในไทยมีขายหรือเปล่าครับ

allenwalker

• ขาประจำ
Re: เริ่มซนครับ อยากหาอะไรแปลกๆ มาติดรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 01:54:55 »
ข้ออีกคำถามครับ ฝาล้อ breyton race gts (สีดำ) แท้ จะหาได้จากไหนครับ

Fortis

• แฟนพันธุ์แท้
  • Read Only
Re: เริ่มซนครับ อยากหาอะไรแปลกๆ มาติดรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 02:08:44 »
wing ต้องสั่งนอกเอาครับ มีของ vortex varis เท่าที่ทราบครับ

ส่วนล้อ breyton ลองดู rpm prodrive ก.เจริญ ลองดูครับ ว่าจะรับสั่งให้ได้หรือไม่ครับ :-X

allenwalker

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 11:39:25 »
ขอบคุนมากครับ :-X

โทรไปหา prodrive มาแล้ว มี varis แต่ต้องสั่งเอาครับ ต้องหารุ่นเล็งไว้ก่อน ฝาล้อเค้าไม่เคยสั่ง