ผู้เขียน หัวข้อ: เรือนไมล์ไม่โชว์ไฟเลี้ยว ไฟฉุกเฉิน ไฟประตูในกรณีเปิดประตู แอร์ไม่เย็น  (อ่าน 3695 ครั้ง)

e30spider

• คนคุ้นเคย

รบกวนพี่ๆเพิ่อนๆครับเรือนไมล์ไม่โชว์ไฟเลี้ยว ไฟฉุกเฉิน ไฟประตูในกรณีเปิดประตูครับ ไม่ทราบว่าควรสอบอะไรเบื้องต้นบ้างพอสามารถที่ขับใช้งานได้ปกติหรือป่าว

แต่ไฟเลี้ยว ไฟฉุกเฉินด้านนอกรถทำงานได้ปกติครับแต่ไม่โชว์ที่เรือนไมล์ รบกวนด้วยครับ

ล่าสุดแอร์ไม่เย็นด้วยครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่เรือนไมล์รึป่าวครับ

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
เช็คแบตเตอรี่ครับ
 :-X :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

e30spider

• คนคุ้นเคย
เช็ตแบตเตอรี่ยังไงครับขอวิธีหน่อยครับ

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
ดับเครื่อง1-2ชม. เอาโวลท์มิเตอร์วัดไฟครับ ถ้าต่ำกว่า12โวลท์ แบตเสื่อมครับ
 :-X :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

e30spider

• คนคุ้นเคย
รบกวนสอบถามนิดนึงครับ อาการที่ไฟเลี้ยว ไฟโชว์ประตู ไฟฉุกเฉินไม่โชว์ที่เรือนไมล์ สืบเนื่องมาจากแบตเตอรี่เสื่อมใช่มั้ยครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไมล์เสียครับ หาเปลี่ยนได้เลย ไม่เกี่ยวกะแบต แต่สิ่งที่ทำให้เสียนั้น คือทำไฟช๊อตหรือพวงแบตไม่เป็น อยากรู้เยอะกว่านี้โทรมาครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467