ผู้เขียน หัวข้อ: จ้างมอไซด์วินไปเอาครีบที่ BMOPTION 350.-คิดค่ารถ 300.-  (อ่าน 2462 ครั้ง)

REDHZ

• คนคุ้นเคย
จ้างมอไซด์วินไปเอาครีบที่ BMOPTION 350.-คิดค่ารถ 300.-
มอไซด์ไปถึงร้าน แล้วเอารูปที่ SAVE เมื่อวานให้ดูจะเอารุ่น E46 ตามรูป
เจอพนักงานบอกว่าราคานี้ขายไม่ได้ ต้องพันกว่าค่ะ
วินมอไซด์เลยต่อให้คุยกับพนักงานแสนสวย
พนักงานอ้างว่า ย้ายร้านมาเป็น เดือนแล้ว ยังไม่ได้แก้ราคาในเว็ป
เราก็เลยบอกว่า แบบนี้ก็แย่สิครับ ทำให้เสียเวลา เสียค่ารถฟรี สิครับ
พนักงานไม่ฟัง ขวางโทรสัพของวินมอไซด์ทิ้ง
วินมอไซด์หัวเสียเลย กลับมาบอก ดีนะโทรสัพท์ไม่พัง
ฝากเตือนอย่าใครเข้าไปเอานะ เสียเวลาเปล่า
เสียค่าวินมอไซด์ฟรี ยังดีกว่าเสียรู้คน
รูปลงไม่ได้ เดี๋ยวค่อยลงให้ดูใหม่

itongx

• แฟนพันธุ์แท้
  • No one is perfect!!
Re: จ้างมอไซด์วินไปเอาครีบที่ BMOPTION 350.-คิดค่ารถ 300.-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 19:02:27 »
เปนของ copy ครับสั่ง ebay เอาดีกว่าบอกได้เลยอีกเสียง
"ต้อง ครับ"

REDHZ

• คนคุ้นเคย
Re: จ้างมอไซด์วินไปเอาครีบที่ BMOPTION 350.-คิดค่ารถ 300.-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 05:40:30 »
ขอบคุณครับ

ทีแรกกำลังจะสั่ง อีเบย์

เห็นที่ bmoption มีแพงกว่าหน่อยก็ไม่เป็นไร อยากได้เร็ว

เลยให้วินไปเอาให้

เจอแบบนี้

กลับมาสั่ง อีเบย์แล้วครับ

ช้าหน่อยไม่หัวเสีย

eam

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 18:07:08 »
ผิดห้องรึปล่าว

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 08:43:54 »
ปรกติร้านนี้ก่อนซื้อผมโทรเช็คของกับราคาก่อนตลอด แต่แนะนำว่าถ้าค่ารถแพงขนาดนี้เรียก Grab bike ไปรับถูกกว่าแน่ๆครับ

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*