ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊บล๊อค ลายไม้หน้าแตกครับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1305 ครั้ง)

tee01

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
กิ๊บล๊อค ลายไม้หน้าแตกครับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ   พอดีร้านรื้อทำแอร์ แล้วมันไม่สนิท เลยลองทอดออกมาดู แตกหมดแล้วครับ  แล้วกรอบ ::)ช่องวิทยุ ตรงรุ่นมีขายไหมครับ

prayuth vonkhum

• แฟนพันธุ์แท้
เบิก0ตัวละ40-55บาทครับ O0

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
กาวตราช้าง เทปพัน เคยอ่านที่สมาชิก แก้ไข เพื่อให้ใช้ชั่วคราว หรือ ถาวร  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tee01

• **
ร้าน อะไหลไม่มีขายหรอครับ  กาวตราช้าง คราวหน้า จะรื้อยังไงละครับ อิอิ

spiritzas

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ร้าน อะไหลไม่มีขายหรอครับ  กาวตราช้าง คราวหน้า จะรื้อยังไงละครับ อิอิ
กาวช้างติดตรงแป้นสี่เหลี่ยมที่เป็นสแตนเลสกับพลาสติกให้มันเข้ารูปเดิมครับ ส่วนเทปพันสายไฟให้พันขาพลาสติกให้อยู่ตัว จากนั้นยัดกลับที่เดิมแล้วบิดไปแนวนอน..เสร็จสมบูรณ์แน่นเปี๊ยะๆๆๆ ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว::
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
กาวช้างติดตรงแป้นสี่เหลี่ยมที่เป็นสแตนเลสกับพลาสติกให้มันเข้ารูปเดิมครับ ส่วนเทปพันสายไฟให้พันขาพลาสติกให้อยู่ตัว จากนั้นยัดกลับที่เดิมแล้วบิดไปแนวนอน..เสร็จสมบูรณ์แน่นเปี๊ยะๆๆๆ ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว::

ตามนี้ครับ ให้ซ่อมที่ตัวพลาสติกพุกที่แตก ครับ
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tee01

• **
ไอ้สีแดงที่มันติด กับคอนโซล  มันแตก หมดแล้วอะซิครับ แต่หมุดแหลม ๆมันยังอยู่ครับ

Krisada511

เครดิตภาพ : คุณnaraka

เบิกศูนย์ หรือ ซ่อมเจ้าตัวนี้ ตามที่สมาชิกแนะนำครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2014, 14:10:50 โดย Krisada511 »

chai03

ผมซื้อที่ p&p ลาดพร้าว 101 8ตัว เมื่อ2เดือนก่อน

tee01

• **
ผมซื้อที่ p&p ลาดพร้าว 101 8ตัว เมื่อ2เดือนก่อน
เท่าไรครับพี่ พอดีอยู่ราม 81 พอดีเลยครับใกล้บ้านเลย

tee01

• **

เครดิตภาพ : คุณnaraka

เบิกศูนย์ หรือ ซ่อมเจ้าตัวนี้ ตามที่สมาชิกแนะนำครับ

ใช้เลยครับตัวนี้เลย ขอบคุณมากนะครับสำหรับข้อมูล

spiritzas

เท่าไรครับพี่ พอดีอยู่ราม 81 พอดีเลยครับใกล้บ้านเลย
เบิกศูนย์ตัวละ40-45บาทเองครับ
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

wannalap_r

• ขาประจำ
ต่างจังหวัดแนะนำ ครับ ผมใช้บริการ eBay ส่งถึงบ้านฟรี

:cheerup:

''มือใหม่หัดขับ BMW''

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไอ้เทปพันนี้ ใครหว่ามันทำ  >:D >:D >:D ฮ่วย รถตรูเอง :))  :)) :)) ผมนี่แหละลงใว้เอากาวช้างเชื่อมที่มันแตกจากนั้นเอาเทปสองหน้าแบบบางพันรอบให้หน้าพอควรจากนั้นยัดลงไปได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2014, 16:15:48 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ

tendama

ไอ้เทปพันนี้ ใครหว่ามันทำ  >:D >:D >:D ฮ่วย รถตรูเอง :))  :)) :)) ผมนี่แหละลงใว้เอากาวช้างเชื่อมที่มันแตกจากนั้นเอาเทปสองหน้าแบบบางพันรอบให้หน้าพอควรจากนั้นยัดลงไปได้เลย

พี่หนุ่ม แบบนี้ทำคิ้วขอบประตูได้ไหมครับ เมื่อวันก่อนล้างรถขัดเพลินกดแรงไปหน่อย ได้ยินเสียงดังแกร๊ปป..! คิ้วห้อยเลย  :วิ่งหนี: :วิ่งหนี:

ตอนนี้เอาเทปสองหน้าแปะไว้อยู่ครับ ตรงนี้ซ่อมได้ไหมพี่

Ryan_E46

ถ้าเป็นตัวสีขาวๆ ยึดลายไม้ตรงแผงประตู
ถ้าผ่านมาแถวถนนวิทยุ มารับไปได้เลยครับผมมีเหลืออยู่ครับ ให้ฟรีๆ ครับ

Na..

• **
เบิกศูนย์ ตัวละ 34.24 บาทครับ สั่งของก่อนมารับได้ครับ

ooooatooo

• http://www.clube46.com
ผมเบิกศูนย์ตัวละ 35 บาท รวม Vat ครับ