ผู้เขียน หัวข้อ: จอมยุทธของเราคะแนนเท่ากันแล้วในตอนนี้  (อ่าน 1517 ครั้ง)

ning2511

• ขาประจำ
ทั้งท่าน Krisada511 และ Awirut ขอบคุณที่ช่วยโพสสิ่งดีๆให้กับสมาชิกครับ นับถือ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: จอมยุทธของเราคะแนนเท่ากันแล้วในตอนนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 16:30:38 »
ต่างกันเป็น 100 ครับ  :))

คุณ Rut แก ช่วยตอบปัญหาให้เพื่อน สม่ำเสมอครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2013, 16:37:25 โดย Krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ยิ้มบางแสน

Re: จอมยุทธของเราคะแนนเท่ากันแล้วในตอนนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 16:34:59 »
เรียงลำดับจอมยุทธในบอร์ด เรียงลำดับตามความเก่งในเพลงยุทธ

1. ลีคิมฮวง ฉายา มีด ที่ไม่ได้มีไว้ฆ่าคน แต่เพียงไว้เพื่อช่วยคน
2. ปึงป้องิ้ม ฉายา เก่งรู้วรยุทธ ทุกแขนงในแผ่นดิน มีกระบี่รุ่งทอง และเพลงกระบี่ที่หายสาบศูนย์
3. หานป๋อ ฉายา บรุษที่ไม่มีพลังอันใด มีโชคและวาสนา มีดาบไร้คม
4. ล่างฟานหวิน ฉายา เทพมารสะท้านภพ
5. อี้เสี่ยว ฉายา ผู้ถือครองกระบี่ไร้รักที่เมื่อฟาดฟันออกจะแรงกว่ายุทธเดิมถึงร้อยเท่า
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 16:38:50 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เรียงลำดับจอมยุทธในบอร์ด เรียงลำดับตามความเก่งในเพลงยุทธ

1. ลีคิมฮวง ฉายา มีด ที่ไม่ได้มีไว้ฆ่าคน แต่เพียงไว้เพื่อช่วยคน
2. ปึงป้องิ้ม ฉายา เก่งรู้วรยุทธ ทุกแขนงในแผ่นดิน มีกระบี่รุ่งทอง และเพลงกระบี่ที่หายสาบศูนย์
3. หานป๋อ ฉายา บรุษที่ไม่มีพลังอันใด มีโชคและวาสนา มีดาบไร้คม
4. ล่างฟานหวิน ฉายา เทพมารสะท้านภพ
5. อี้เสี่ยว ฉายา ผู้ถือครองกระบี่ไร้รักที่เมื่อฟาดฟันออกจะแรงกว่ายุทธเดิมถึงร้อยเท่า

ชื่อแปลกๆนะ   :))
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 16:40:32 »

อันนี้ไม่ตรง เพราะ รถแก แต่ง ด้านความเร็ว หลากหลาย  C:-)

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 16:56:46 »
ของผม ล่างฟานหวิน ฉายา เทพมารสะท้านภพ อิอิ  :))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 18:06:38 »
ตายิ้มเอาชื่อมาจากไหนครับ อย่าบอกว่าตั้งเองนะ :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 18:12:27 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตายิ้มเอาชื่อมาจากไหนครับ อย่าบอกว่าตั้งเองนะ :))

เอามาจากหนังจีนกำลังภายในครับ นี่คือโคตรจอมยุทธของหนังจีนเลยนะ  :))