ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเปลี่ยนสายอ่อนเบรคบ้างครับ ราคาเส้นละเท่าไหร่  (อ่าน 3073 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
ใครเคยเปลี่ยนสายอ่อนเบรคบ้างครับ ราคาเส้นละเท่าไหร่ โทรถามศูนย์รอช่างโทรกลับมาบอกราคา

พอดีมุดไปเจอสายอ่อนเบรคหน้า ปริเล็กน้อย

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ถ้าต้องเปลี่ยนอยู่แล้วลองดู สายถัก ไปเลยดีกว่าครับ ที่ euroauto มี สายถัก goodrich ขายอยู่ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

crayonz

• ขาประจำ
ถ้าถอดออกมาแล้ว แนะนำให้ไปร้านที่เขียนว่ารับอัดสายไฮดรอลิกครับ เลือกเอาแบบที่เหนี่ยว ๆเลย ฟุตละไม่ึถึงร้อยบาท ค่าย้ำสายไม่น่าจะถึง 100  ใช้กันยันลูกบวชครับ
แกล้งโง่ไปบ้าง ทำให้เขาดูถูกไปบ้าง ชีิวิตมันก็ง่ายขึ้น

austinpair

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ปรกติสายเบรคอ่อน สีดำ เส้นไม่น่าเกิน 300 กว่าบาทคับ
ของญี่ปุ่นนะคับ หัวเหมือนกันใส่กันได้

กรณีของแท้ไม่ทราบราคา
จูนรถ ทำเบรค ตกปลา เข้าป่า แต่งรถ Ap Garage

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
โทรไปถามหลังวัดโสม เส้น ละ 450
โทรถามศูนย์หน้าเส้นละ 1845  หลัง1940