ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!ต่อไปนี้ถ้ามีข้อความไร้สาระแล้วทำให้สมาชิกเกิดความรำคาญแล้วแตกแยกผมขอลบครับ!!!!!  (อ่าน 3049 ครั้ง)

zan

• แฟนพันธุ์แท้
  • Back off girl!
ไม่ทราบมีข้อความที่ผมโพสไป แล้วไม่เหมาะสมบ้างหรือเปล่าครับ
ถ้าหากมี ก็ขออภัยไว้ด้วยนะครับ

:-X
-*-

kamalad.k

• e46thailand
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ข้อความไร้สาระแต่ทำให้ขำให้ยิ้มได้...อย่าลบเลยครับ  อารมณ์ดีทำให้สุขภาพดี  มีประโยชน์ครับ :))

ไร้สาระน่ารำคาญ...ลบครับ...เห็นด้วย
ก่อให้เกิดความขัดแย้งแตกแยกวุ่นวาย...ลบครับ...เห็นด้วยอย่างยิ่ง  :-X

( เอ่อ...ถ้าบ้างครั้งผมเผลอไปไร้สาระเข้าข่ายข้างบนนู่น ก็ช่วยตักเตือนก่อนก็ดีครับ จะลบให้เองเลยครับ 5555 )  :)) :)) :))
เห็นด้วยครับ ควรตักเตือนก่อน ให้เจ้าตัวรู้ว่าทำผิดอะไร
มีความดีอยู่บ้าง ในความเลวของเรา

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ข้อความไร้สาระแต่ทำให้ขำให้ยิ้มได้...อย่าลบเลยครับ  อารมณ์ดีทำให้สุขภาพดี  มีประโยชน์ครับ :))

ไร้สาระน่ารำคาญ...ลบครับ...เห็นด้วย
ก่อให้เกิดความขัดแย้งแตกแยกวุ่นวาย...ลบครับ...เห็นด้วยอย่างยิ่ง  :-X

( เอ่อ...ถ้าบ้างครั้งผมเผลอไปไร้สาระเข้าข่ายข้างบนนู่น ก็ช่วยตักเตือนก่อนก็ดีครับ จะลบให้เองเลยครับ 5555 )  :)) :)) :))
เห็นด้วยครับ ควรตักเตือนก่อน ให้เจ้าตัวรู้ว่าทำผิดอะไร

เรื่องตักเตือนอันนี้ต้องทำเป็นอันดับแรกอยู่แล้วครับ แต่อาจจะไม่ได้โพสให้ท่านอื่นๆเห็น เพราะเหมือนเอามาประจานนะครับ เราจะเตือนในทางลับครับ ถ้าใครไม่ได้รับใบเตือน จงสบายใจได้ครับ เพราะท่านไม่ใช่บุคคลต้องห้ามหรือบุคคลอันตรายครับ อิอิ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

อานนท์

• เด็กบ้านนอก
อ่านกระทู้นี้แล้วซึ่งครับ  ยอมรับว่า บ้านนี้อบอุ่นจริงๆครับ    ผมก็เป็นอีกคนหนึ่ง ที่ไม่รู้จักการะเทสะ  ครับ  คือ ว่า ตั้ง แต่ผมเข้ามาใน คลับ นี้ ผมยังไม่ได้แนะ นำตัวเลยครับ  มาถึงก็โพสๆๆ ถาม ๆๆ  อย่างเดียวเลย (แต่ผมไม่ได้รับใบเหลือนะครับ^_^ ) งั้น ผมขอทำให้ถูกดีกว่า ครับ   ผมชื่อ ต่อนะครับ   อยู่จันทบุรี ครับ  บ้านไม่ค่อย มีตังหลอกครับ  แต่ ชอบ e46 มาก ก็เลยตัดสินใจ ขายรถกะบะ มาออก e46 ครับ ผม e46 318iase สีน้ำเงินครับ ปี 2003 ครับ   อะไรที่ผม โพสด้วยข้อความ ที่ไม่สุภาพ ก็ขออภัยด้วยนะครับ  ขอฝากเนื้อ ฝากรถ ด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ต้องขอโทษสมาชิกe46thailandทุกท่านด้วยนะครับ..สาเหตุที่มีกระทู้นี้ขึ้นมาเกิดจากการกระทำอันมิควรของผมเองครับ  :-X :-X :-X

;) ;) ;) ลูกผู้ชายตัวจริง

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
ต้องขอโทษสมาชิกe46thailandทุกท่านด้วยนะครับ..สาเหตุที่มีกระทู้นี้ขึ้นมาเกิดจากการกระทำอันมิควรของผมเองครับ  :-X :-X :-X

;) ;) ;) ลูกผู้ชายตัวจริง

;) ;) ;)