ผู้เขียน หัวข้อ: ไปรับมาแหละ กันชนเอ็ม 1(แท้) ขอบคุณน้องตาร์มากๆๆ  (อ่าน 1426 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
อุตสาห์แบกใส่รถมาให้ถึงที่ จากบางนามาลาดพร้าว (ที่จริงมาหาแฟน555) แต่ก็ขอบคุณมาก ราคาดี น้ำใจดี และก็ดันใช้รถเหมือนกันอีก ทั้งบีเอ็ม และ เซอฟิโร่ ที่เอาไปใส่ของ 5555  ;) ;) ;) ;) :)) :)) :-X :-X :-X
เก่า แต่ไม่แก่นะ

taitarcom

• แฟนพันธุ์แท้
  • ต้าร์ครับ ^^"
    • -
Re: ไปรับมาแหละ กันชนเอ็ม 1(แท้) ขอบคุณน้องตาร์มากๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 22:35:07 »
ในรูปทำไมดูใหม่จังพี่ จำได้ตอนแบกไปแผลตรึม  :))

ราคามิตรภาพครับ ผมได้ความรู้จากพี่เยอะมาก  :-X

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: ไปรับมาแหละ กันชนเอ็ม 1(แท้) ขอบคุณน้องตาร์มากๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 00:33:59 »
มิตรภาพในเวปนี้ เหลือล้นจริงๆ  ;) ;) ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 08:17:01 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มิตรภาพในเวปนี้ เหลือล้นจริงๆ  ;) ;) ;)
พี่กฤษดานี่ขวัญใจผมเลย เป็นคนที่ทำให้ไม่ลังเลที่จะรับ N42 เข้ามาคู่กายครับ พี่สร้างกระแสที่สวนทางขึ้นมา  ;) ;) ;)

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 08:24:30 »
มีหน้าแล้ว มีหลังหรือยังน้องหนุ่ม