ผู้เขียน หัวข้อ: sprint booster มาแล้วจ้า  (อ่าน 2316 ครั้ง)

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
sprint booster มาแล้วจ้า
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 22:11:30 »
หลังจากที่แฟนให้ถอด sprint booster ทิ้ง เพราะเขาไม่ชอบเวลารถมันกระชาก พอถอดเขาก็ยึดไว้กันผมเอามาใส่ ตอนนี้ไปคุยได้คืนมาแล้ว ก็เลยเอามาเสนอให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ว่า ถ้าใครสนใจอยากเอาไปลองใช้ติดต่อเข้ามาได้ครับ ผมให้เอาไปใช้ก่อนเลยถูกใจอยากซื้อต่อค่อยให้ตังค์ทีหลัง ผมไม่ซีเรียส เพราะคิดว่าจะซื้ออันใหม่ที่ปรับระดับได้แทนอันนี้ เพราะเวลาแฟนนั่งด้วยจะได้ปรับเป็นแบบธรรมดาได้

ออ..ลืมบอกไป sprint booster ตัวนี้เป็นรุ่นเก่านะครับ มันจะปรับระดับไม่ได้ แต่ใส่แล้วเร่งแรงจริง ใส่ได้กับ E46 คันเร่งไฟฟ้าทุกรุ่นครับ ท่านใดสนใจขอให้ติดต่อเข้ามาได้เลยนะครับ ผมขอยึดท่านที่โพสจองก่อนนะครับ ไม่ขอรับจองทางโทรศัพท์เพราะกลัวมีคนโทรมาด่า...

ขอเป็นท่านที่อยากเอาไปใช้เองจริงๆ ล่ะกันนะครับ ไม่อยากให้เอาไปขายต่อ สังคม E46 จะได้อยู่กันแบบพี่น้อง ส่วนถ้าใช้แล้วถูกใจจะซื้อต่อเท่าไหร่ยังไงค่อยว่ากัน ถ้าไม่ถูกใจผมขอคืนครับจะได้ให้ท่านอื่นๆ เอาไปลองต่อ

โพสผิดกฏอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ เผอิญไม่ได้ตั้งใจขายเลยไม่ได้โพสที่ห้องซื้อขาย ขอบคุณครับผม

:love
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Skrit_e46

• สมาชิกสมัครใหม่
Re: sprint booster มาแล้วจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 23:29:14 »
ขอเสนอหล่อมาก อยากได้มากคัฟ แต่ดันเปงรุ่นเก่าไฟตก2002ใส่ไม่ได้ ยังก็ขอให้ได้เจ้าของใหม่ไวๆคัฟ :goodjob
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »

ooooatooo

• http://www.clube46.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 00:31:55 »
อ้างจาก: "yimbangsaen"
หลังจากที่แฟนให้ถอด sprint booster ทิ้ง เพราะเขาไม่ชอบเวลารถมันกระชาก พอถอดเขาก็ยึดไว้กันผมเอามาใส่ ตอนนี้ไปคุยได้คืนมาแล้ว ก็เลยเอามาเสนอให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ว่า ถ้าใครสนใจอยากเอาไปลองใช้ติดต่อเข้ามาได้ครับ ผมให้เอาไปใช้ก่อนเลยถูกใจอยากซื้อต่อค่อยให้ตังค์ทีหลัง ผมไม่ซีเรียส เพราะคิดว่าจะซื้ออันใหม่ที่ปรับระดับได้แทนอันนี้ เพราะเวลาแฟนนั่งด้วยจะได้ปรับเป็นแบบธรรมดาได้

ออ..ลืมบอกไป sprint booster ตัวนี้เป็นรุ่นเก่านะครับ มันจะปรับระดับไม่ได้ แต่ใส่แล้วเร่งแรงจริง ใส่ได้กับ E46 คันเร่งไฟฟ้าทุกรุ่นครับ ท่านใดสนใจขอให้ติดต่อเข้ามาได้เลยนะครับ ผมขอยึดท่านที่โพสจองก่อนนะครับ ไม่ขอรับจองทางโทรศัพท์เพราะกลัวมีคนโทรมาด่า...

ขอเป็นท่านที่อยากเอาไปใช้เองจริงๆ ล่ะกันนะครับ ไม่อยากให้เอาไปขายต่อ สังคม E46 จะได้อยู่กันแบบพี่น้อง ส่วนถ้าใช้แล้วถูกใจจะซื้อต่อเท่าไหร่ยังไงค่อยว่ากัน ถ้าไม่ถูกใจผมขอคืนครับจะได้ให้ท่านอื่นๆ เอาไปลองต่อ

โพสผิดกฏอย่างไรขออภัยด้วยนะครับ เผอิญไม่ได้ตั้งใจขายเลยไม่ได้โพสที่ห้องซื้อขาย ขอบคุณครับผม

:love

มีจองทางโทรศัพท์ด้วยเหรอคับ เพราะว่าโทรไปหาคุณยิ้มไม่เคยรับสายเลย ><"

ไปบางแสน 10 กว่ารอบเป็นอย่างน้อย ยังไม่ได้เจอเลยค้าฟ ออกมาเจอกันบ้างสิค้าฟ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน

กกต เค้ารออยู่
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 08:23:32 »
อ้างจาก: "ooooatooo"
มีจองทางโทรศัพท์ด้วยเหรอคับ เพราะว่าโทรไปหาคุณยิ้มไม่เคยรับสายเลย ><"

ไปบางแสน 10 กว่ารอบเป็นอย่างน้อย ยังไม่ได้เจอเลยค้าฟ ออกมาเจอกันบ้างสิค้าฟ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน

กกต เค้ารออยู่

ปกติผมรับโทรศัพท์เกือบทุกสายนะครับ ถ้ามีสายค้างก็จะโทรกลับ น้อยมากที่จะไม่รับ เพื่อนๆ ในเว็บ E46 หลายท่านก็เคยโทรมาสอบถามเรื่องอะไหล่บ่อยๆ
:o_o

เรื่องออกไปมิตติ้งต้องขออภัยจริงๆ ครับ เพราะช่วงเย็นของทุกวันผมจะเข้าไปดูแลร้านเกม คือร้านเปิดเกือบจะ 24 ชม. บางช่วงต้องไปดูแลเองบ้างเด็กในร้านจะได้ไม่เกรียน ที่สำคัญธุรกิจสีเทาอย่างร้านเกมต้องใส่ใจนิดหนึ่งครับเพราะเจ้าหน้าที่บ้านเมืองจะมาตอนไหนก็ไม่รู้ ก็เลยทำให้เวลาของผมมีน้อยลงไปด้วย
 :touched

กกต คืออะไรเหรอครับ สงสัยมานานละ อิอิ  
:huh
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Atomjung

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 22:52:31 »
ไม่ทราบว่าขายไปยังอะคับผม พอดีหาจะใส่อยู่เหมือนกันคับผม ถ้ายังอยู่เดี๋ยวผมโทไปคับ

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 22:56:55 »
อ้างจาก: "Atomjung"
ไม่ทราบว่าขายไปยังอะคับผม พอดีหาจะใส่อยู่เหมือนกันคับผม ถ้ายังอยู่เดี๋ยวผมโทไปคับ

ยังอยู่ครับผม ถ้าสนใจติดต่อมาได้เลยครับ (ยังไม่นอน) พรุ่งนี้ส่งให้ได้เลย เอาไปลองใช้ก่อนถูกใจค่อยซื้อครับ ไม่ถูกใจก็ไม่ว่ากัน เรื่องราคาไม่ใช่ปัญหาครับผม  :love

Atomjung

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 00:17:55 »
ใจจริงอยากลองใส่มากๆคับ เพราะเกือบจะไปสั้งใหม่อยู่แล้ว แต่เมื่อเช้ารถชนคงต้องซ่อมอีกนานเลย ถ้ายังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้สายๆผมโทหาพี่ก็ได้คับผม ขอบคุนมากคับพี่

u1923

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 23:16:18 »
ยังอยู่มั้ยครับ ถ้ายังอยู่ผมขอจองเลยละกันครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 23:37:22 »
อ้างจาก: "u1923"
ยังอยู่มั้ยครับ ถ้ายังอยู่ผมขอจองเลยละกันครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

ยังอยู่ครับ แต่เห็นคุณ Atomjung เขาโพสจองไว้ก่อน ผมก็รอเขาโทรมาอยู่ครับ ฝากถึงคุณ Atomjung ด้วยนะครับว่าหากยังสนใจช่วยคอนเฟิร์มให้ด้วยครับ ถ้าเอาผมจะเก็บไว้ให้ แต่ถ้าไม่เอาผมจะให้คุณ u1923 ต่อไปครับ

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 16:49:58 »
ขออนุญาตินะครับ ถ้าคุณ Atomjung ไม่คอนเฟิร์มภายในวันจันทร์ ที่ 28 พ.ค. นี้ (ก่อนเวลา 24.00 น.) ผมจะขอยกเลิกการจองนะครับ และเอา sprint booster ให้คุณ u1923 นำไปใช้ต่อ เพราะผมพยายามติดต่อคุณ Atomjung แล้วแต่ติดต่อไม่ได้เลย เงียบฉี่ แหะๆ

:crywithno

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 11:16:43 »
ขุดมันขึ้นมาอีกครั้ง อิอิ

พี่อั๋นเอาไปลองแล้วพบว่าไม่โดนใจ ก็เลยส่งคืนผมมา ท่านใดที่อยากได้ sprint booster รุ่นปรับระดับไม่ได้ไปทดลองใช้ติดต่อผมได้ครับ ให้เอาไปทดลองใช้ฟรีๆ ถูกใจอยากซื้อค่อยว่ากัน ติดต่อผม 0 8 6 - 4 1 7 6 5 5 6 ยิ้มบางแสนครับ (ติดต่อได้ 24 ชม. เพราะผมดูแลร้านเกมนอนดึกมาก บางคืนตี 2-3)

ปล. ผมไม่ค่อยได้ใช้เลยลองเอาไปลงขายใน BMS ก็เงียบ ที่สำคัญผมซื้อรุ่นใหม่มาแล้วด้วยครับ ตัวนี้เลยถอดทิ้งไว้ที่บ้านเฉยๆ

Kittiisr

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 14:16:23 »
ใช้สำหรับ คันเร่งไฟฟ้าอย่างเดียวหรือครับ คันเร่งสายใช้ไม่ได้ใช่มั้ย อยากได่้ :'(

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 14:25:31 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ใช้สำหรับ คันเร่งไฟฟ้าอย่างเดียวหรือครับ คันเร่งสายใช้ไม่ได้ใช่มั้ย อยากได่้ :'(

คันเร่งสายใช้ไม่ได้ครับพี่ ต้องคันเร่งไฟฟ้าอย่างเดียว  ::)