ผู้เขียน หัวข้อ: กันชน M1 นี่ไม่สามารถแต่งหล่ออะไรเพิ่มเติมแล้วเหรอครับ  (อ่าน 2747 ครั้ง)

bank4s

• ขาประจำ
  • รักว่ะ E46 อ่ะ
เห็นพวกกันชน M2 M3 เค้ามีลิ้นโน้นนี่นั้น มาเสริมเติมหล่อกันทั้งนั้นเลย M1 นี่ดูเพรียวๆยังไงไม่รู้ครับ

ปล. M2 สวยจังเลยนะครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ตัวผมก็ชอบ m2 มากกว่า m3 ดูแล้วลงตัวดีครับ m3 ผมดูแล้วมันเหมาะกับ รถสองประตูมากกว่า

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

bank4s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตัวผมก็ชอบ m2 มากกว่า m3 ดูแล้วลงตัวดีครับ m3 ผมดูแล้วมันเหมาะกับ รถสองประตูมากกว่า

ถั่วต้ม ครับพี่.....

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
M2 แท้สวยครับ โครงการต่อไป   :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

bank4s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
M2 แท้สวยครับ โครงการต่อไป   :-*

เห็นแว้ปๆที่ BMS นะครับ แท้ๆ สองหมื่นบวกๆ ได้หน้าหลังเลย

แต่ผมเอาไว้ก่อนครับ อยากทำเบรคก่อน M1 มันก็สวยนะครับ ดูดีนะครับพี่

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM

รอรับ M1 ไปดูแลต่อครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

bank4s

• ขาประจำ

รอรับ M1 ไปดูแลต่อครับ

อ้าว แล้วกันชนตอนนี้ของพี่ต้อมเป็นตัวไหนครับ

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
ของผมเป็นไฟปิงปองครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

bank4s

• ขาประจำ

อ่อๆๆ ครับพี่ต้อม เดี๋ยวถ้าผมเปลี่ยนเมื่อไร จะนึกถึงพี่เป็นคนแรกเลยครับ
ปล.ถ้าพี่ Krisada ไม่เปลี่ยนแล้วให้พี่ไปก่อนผมนะครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/

อ่อๆๆ ครับพี่ต้อม เดี๋ยวถ้าผมเปลี่ยนเมื่อไร จะนึกถึงพี่เป็นคนแรกเลยครับ
ปล.ถ้าพี่ Krisada ไม่เปลี่ยนแล้วให้พี่ไปก่อนผมนะครับ

ไม่แน่นะ อยู่ซอยใกล้ๆกันด้วย ( จรัญฯ )  :))
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2012, 15:12:27 โดย krisada511 »
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

bank4s

• ขาประจำ

ไม่แย่นะ อยู่ซอยใกล้ๆกันด้วย ( จรัญฯ )  :))

พี่ Krisada เปลี่ยนก่อนเลยพี่ 555 เดี๋ยวผมรอดู
ปล.อยากมีรถเงาแว้ปแบบพี่ เดี๋ยวจะไปซื้อแม็กกวายมาขัดละครับ  O0

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
อยากดูรูปเปรียบทั้ง  3 M หน่อยครับ หน้าตามันต่างกันตรงไหน ใคร่ขอดู ฮิ ๆ ๆ :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

moo bangplee

• แฟนพันธุ์แท้
ของผม  M 3  แต่ยังไม่ค่อยสมบูรณ์ ครับรอติดไปตัดหมอกอยู่เลยครับ สรุปยังไม่เสร็จครับผม  555 :-[

bank4s

• ขาประจำ
อยากดูรูปเปรียบทั้ง  3 M หน่อยครับ หน้าตามันต่างกันตรงไหน ใคร่ขอดู ฮิ ๆ ๆ :))

เข้าไป link นี้เลยครับ ลองเลือกดูนะครับ จะเห็นว่า M2 M3 ต่างกันยังไงนะครับ