ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมชีวิตช่วง 4-8 ต.ค. 55  (อ่าน 1628 ครั้ง)

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
โปรแกรมชีวิตช่วง 4-8 ต.ค. 55
« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 08:57:26 »
เมื่อวานมีพี่จากอีสานโทรมาชวนไปมิตติ้งที่ กทม. ผมติดภาระงานหลายอย่างจึงปฏิเสธไป เกรงว่าพี่เขาจะเสียใจที่โทรมาชวนแล้วไม่ได้ไป ก็เลยเอาโปรแกรมชีวิตมาลงนิดหนึ่งครับผม

วันที่ 4 ต.ค. ผมต้องดูแลการผลิตสูจิบัตรในการพระราชทานปริญญาบัตรของ ม.บูรพา
วันที่ 5 ต.ค. ดูแลการจัดส่งข้อสอบ GAT PAT ไปยังสนามสอบในจังหวัดสระแก้วและจันทบุรี ซึ่งซ้อนทับกับการรับปริญญาด้วย แบบว่างานล้นหัว
วันที่ 6 ต.ค. ผมอยู่ที่ อ.แกลงครับ ดูแลการสอบให้กับนักเรียน ม.6 ที่โรงเรียนแกลง เสร็จงานกลับถึงชลบุรีราวๆ 2 ทุ่ม
วันที่ 7 ต.ค. ผมอยู่ที่ อ.แกลงครับ ดูแลการสอบให้กับนักเรียน ม.6 ที่โรงเรียนแกลง เสร็จงานกลับถึงชลบุรีราวๆ 2 ทุ่ม
วันที่ 8 ต.ค. มีพิธีพระราชทานปริญญาบัตรที่ ม.บูรพา ท่านใดมีลูกๆ หลานๆ หรือแฟน ก็มาเที่ยวบางแสนได้นะครับ แต่วันนี้ผมไม่ได้มีส่วนในงานพิธี ก็คงเดินเล่นดูสาวๆ ในมอบู อิอิ

แจ้งพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ นะครับ และต้องขออภัยที่ไปมิตติ้งด้วยไม่ได้ เพราะติดงานหลากหลายจริงๆ ขอบคุณครับผม

:))
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
Re: โปรแกรมชีวิตช่วง 4-8 ต.ค. 55
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:02:14 »
วันที่ 8 คุณยิ้มก็เอาเวลาที่เดินเล่นดูสาวๆมา meeting บ้างซิคับไม่นานหรอกครับผมเชื่อว่าหลายๆท่านในนี้อยากเจอ คุณยิ้มมากใาย รวมถึงผมด้วยครับ มันคงต้องมีเวลาบ้างซัก 3-4 ชั่วโมง ครับก็จะดีมากครับ

Schwarzrosette

• แฟนพันธุ์แท้
  • OHHHHHHHHHH
Re: โปรแกรมชีวิตช่วง 4-8 ต.ค. 55
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:24:53 »
อ้าว คุณยิ้มเป็นอาจารย์เหรอ  ?

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:26:45 »
ชอบวงจรชีวิต คุณยิ้ม ครับ งานหนัก แต่ยังเฮฮ่าได้  ส่วนผม เครียดก็แต่งรถ ( ฮ่า )
หรือไม่ก็ มาช่วยตอบกระทู้ ในหัวข้อคำถามที่พอทราบ สุข สบายใจดี ได้ช่วยกัน  :D
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:56:30 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วันที่ 8 คุณยิ้มก็เอาเวลาที่เดินเล่นดูสาวๆมา meeting บ้างซิคับไม่นานหรอกครับผมเชื่อว่าหลายๆท่านในนี้อยากเจอ คุณยิ้มมากใาย รวมถึงผมด้วยครับ มันคงต้องมีเวลาบ้างซัก 3-4 ชั่วโมง ครับก็จะดีมากครับ

จริงๆ ก็อยากทำแบบนั้นล่ะครับ แต่ถ้าเกิดในช่วงงานพระราชทานปริญญาบัตรมีเหตุขัดข้องเกี่ยวกับสูจิบัตรแล้วผมไม่อยู่ งานจะเข้าผมเต็มๆ แหะๆ

ปล. เคยมีบางปีที่เอกสารในสูจิบัตรพิมพ์ผิด ต้องเกณฑ์ทั้งอาจารย์ เจ้าหน้าที่ นิสิต ช่วยกันเก็บคืนแล้วแก้ไข หวังว่าปีนี้คงไม่มีอะไรผิดพลาด

:-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2012, 11:59:57 โดย ยิ้มบางแสน »
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)