ผู้เขียน หัวข้อ: e46 ตาตก m43 ต้องการทานเจ มีอู่แนะนำมั้ยคับ  (อ่าน 1523 ครั้ง)

boato

• มือใหม่หัดขับ
  • *
e46 ตาตก m43 ต้องการทานเจ มีอู่แนะนำมั้ยคับ

อยากได้อู่ที่ทำเกี่ยวกับ รถแต่ง วางเครื่อง 1j สำหรับ bmw ที่ทำจบคับแนะนำหน่อยเพราะตอนนี้น้ำมันรั่วซึมมานานมากแล้ว
เครื่องออกตัวช้ามาก (เข้าใจว่าเป็นธรรมดาของรถบอดี้หนักอย่าง e46) ถ้าเพื่อนๆ รู้จักอู่ที่มาทางนี้ แนะนำหน่อยนะคับ

อยู่แถวลาดพร้าวนะคับ

เป๊ก

• แฟนพันธุ์แท้
Re: e46 ตาตก m43 ต้องการทานเจ มีอู่แนะนำมั้ยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 21:52:06 »
ไม่ลองดูเครื่อง 6 สูบ 325 หรือ 330 ของbmwคับ ผมว่าจบง่ายกว่านะคับได้ครบทั้งระบบดีคับ

(^_^)

• ขาประจำ
  • คนเราอายุถึง100ปีจะมีซักกี่คน เราเหลือเวลาอีกกีปีจะทำอะไรก็รีบทำ แต่อย่าให้ใครเดือดร้อน
Re: e46 ตาตก m43 ต้องการทานเจ มีอู่แนะนำมั้ยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 16:43:42 »
ของผม1JZ-GTE vvti M/T

..เหนื่อยนะครับสำหรับการซ่อมเก็บไม่จบง่ายๆๆ

..เครื่องBMWก็ดีนะครับระบบเดิมแต่ค่าอลั่ยก็ไม่ได้น้อยลงนอกจากของเทียม

..เครื่องJZอลั่ยหาง่ายราคาก็ไม่แพง..อู่ซ่อมที่รู้เรื่องเครื่องนี้ก็มีเยอะเพราะเป็นเครื่องที่นิยม..และถ้ามีโบนี่ขับมันครับ

..ผมไม่ใช่ร้านแต่แนะนำเท่าที่รู้ได้..ไลล์ผม imatriwong

..ล่าสุดเห้นอู่นี้เขาวางเน้นเดิมๆกล่องเดิมไม่เอาออกเน้นระบบไฟเก่าไม่รื้อมั่ว(ของผมวางสวยแต่ระบบไฟไม่เนียนครับ)

..ข้อมูลที่ได้มา อู่ช่างดาว ปากซอยสายไหม30 3อาทิตย์จบ 081-3078984.ช่างดาว

..ผมไม่รู้จักแต่ดูรูปที่เขาวางมาเน้นเดิมๆๆที่สุดแล้ว
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ^-^ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินเป็นเด็กพัทยาโดยกำเนิด