ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำเข้ารถพรมเปียก นอกจากประตูแล้วน้ำจะเข้าทางไหนได้อีกบ้างครับ  (อ่าน 2694 ครั้ง)

itongx

• แฟนพันธุ์แท้
  • No one is perfect!!
ตามหัวข้อเลยครับนิอกจากประตูแล้วน้ำเข้าทางใหนได้อีกครับ  :'( :'(
"ต้อง ครับ"

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เท่าที่รู้ก็จะมีรางนำ้ฝนอีกที่ แต่ถ้ามันรั่ว มันจะหยดลงหัวเราพอดีเลยครับ ส่วนที่อื่นไม่มีแล้วครับ ส่วนลูกยางขอบประตู ต่อให้มันเสื่อมแค่ไหนมันก็ไม่เข้า นอกจากมันขาด ถึงจะเข้าเช่นกัน :-*

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

ยิ้มบางแสน

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เท่าที่รู้ก็จะมีรางนำ้ฝนอีกที่ แต่ถ้ามันรั่ว มันจะหยดลงหัวเราพอดีเลยครับ ส่วนที่อื่นไม่มีแล้วครับ ส่วนลูกยางขอบประตู ต่อให้มันเสื่อมแค่ไหนมันก็ไม่เข้า นอกจากมันขาด ถึงจะเข้าเช่นกัน :-*

คนนี้เขาเชี่ยวชาญเรื่องน้ำๆ ครับ ฮ่าๆๆๆ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

itongx

• No one is perfect!!
ขอบคุณครับ สงสัยต้องรื้อประตูอุดกันอีกรอบ 555 ;D ;D
"ต้อง ครับ"

tonbabu

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

คนนี้เขาเชี่ยวชาญเรื่องน้ำๆ ครับ ฮ่าๆๆๆ

>:D >:D >:D

Arin2000

ซีลขอบกระจกหน้าครับ ของผม Camry ป้ายแดงใช้มา 7-8 เดือน รั่วตรงขอบกระจกนี่แหละ หากันแทบตายกว่าจะเจอ ตอนนี้ E90 ก็รั่วตรงของกระจกเหมือนกันครับ

Gameza HD

• ขาประจำ
ผมเขาตรงคนนั่งหลังทั้ง2ฝั่งเลยครับ ไม่ทราบใครพอรู้บ้างครับว่าน่าจะเข้าทางไหนได้อีก

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ผมเขาตรงคนนั่งหลังทั้ง2ฝั่งเลยครับ ไม่ทราบใครพอรู้บ้างครับว่าน่าจะเข้าทางไหนได้อีก

เอากระทู้นี้ไปอ่านก่อนครับ ;)

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Gameza HD

• ขาประจำ
ขอบคุณมากครับคุณ Rut กระจ่างเลย