ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลี่ยนกันชนหน้ากับเสกิรตรอบคันหาได้ที่ไหนคะอยู่ต่างจังหวัดอยากได้ที่ทำสีมาพร้อมติิดตั้งเลย  (อ่าน 1128 ครั้ง)

Warunee

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **

treety

• แฟนพันธุ์แท้
  • เก่งกันจริงๆ
คงต้องเข้ามาใน กทม อ่ะครับถ้าอยากแบบทำสีพร้อมติดตั้ง แต่ถ้าซื้อเป็นชิ้นงานแล้วเอาไปให้อู่สีแถวบ้านติดตั้งน่าจะง่ายกว่านะครับ ส่วนคนขายพวกนี้ มีน้องคิมกับ bmwoption เป็นผู้สนับสนุนเวปด้วยครับ  :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2013, 18:19:45 โดย treety »

Warunee

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
แถวดอนเมืองมีมั้ยคะเพราะจะเข้ากทมประมาณเดือนพฤษภาคม :-*

FlaGeOleT

• ขาประจำ
เรื่องให้ทำสีก่อน แล้วส่งเป็นชิ้นสำเร็จมาติดตั้ง ไม่น่าจะเวิร์คนะครับ

เพราะควรจะเทียบชิ้นงานกับตัวรถก่อน เพื่อความแนบสนิทกับตัวถัง รวมถึงสี ที่จะได้เทียบผสมสีให้ตรงกับสีของรถเรา ณ ปัจจุบันที่สุดครับ
ยังไงควรมีเวลา ทิ้งรถไว้ที่อู่สี ดีที่สุดครับ

โดยเฉพาะ ชิ้นงานกันชนหลัง ส่วนมากจะเป็นไฟเบอร์ ต้องแต่งให้เข้ารูปซึ่งอู่สีน่าจะต้องใช้เวลาเพื่อความเนียนครับ อิอิๆ

namo

• บุคคลในตำนาน
อยู่จังหวัดอะไรครับ ถ้าระยองสั่งของจากในเวป มีอู่ทำสีติดตั้งแนะนำให้ครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ซื้องานดิบไปครับ หรือ ส่งฝาถังน้ำมัน มาเป็นตัวอย่างสี ..... จะดีหรือครับ  O0
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

วีรวิชญ์

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ซื้องานดิบไปครับ หรือ ส่งฝาถังน้ำมัน มาเป็นตัวอย่างสี ..... จะดีหรือครับ  O0

Good Idea +1 ครับ  ว่าแต่ส่งฝาถังนะครับ เดี๋ยวไปเอาฝาสูบมางานงอก  :))