ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับใครมีไดชาร์จของ valeo ใส่ของ M43บ้างครับ  (อ่าน 1605 ครั้ง)

Somjate ngamsuwan

• คนคุ้นเคย
คือว่าไดชาร์จมันชาร์จไม่พอครับสงสัยกลับบ้านเก่าแน่ๆเลย อยากถามพี่ๆใครพอมีเก็บไว้บ้างครับ ไปหาเชียงกงก็ไม่มี ตรงตูดมันมีไฟบวกเข้าเส้นนึงและมีปลั๊กเข้าชุดนึงครับหรือพี่ๆมีที่พอจะซ่อมได้ไหมครับตระเวนหาร้านก็ไม่มีร้านไหนซ่อมให้เลยครับหรือเป็นชุดซ่อมก็ได้นะครับ ขอบคุณพี่ๆมากครับ :-\

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
Re: พี่ๆครับใครมีไดชาร์จของ valeo ใส่ของ M43บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 12:07:41 »
ผมมึแต่ของn42  น่าจะใช้ร่วมกันไม่ได้

CoolZeedTH

• แฟนพันธุ์แท้
Re: พี่ๆครับใครมีไดชาร์จของ valeo ใส่ของ M43บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 12:18:36 »
เข้าร้านไดร์ทั่วไปน่าจะซ่อมให้ได้น่ะครับ พันใหม่ ราคาไม่น่าเกิน 2500-3000 ครับ
ถ้าชุดเร็กูเรเตอร์ต้องเบิกใหม่ประมาณ 2500 รวมทั้งหมดไม่น่าเกิน 5500 ครับเหมือนซื้อมือ 1 เลยครับ

simple

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 13:39:29 »
วันก่อนผมเจอที่ร้าน Vi autopart ครับ
ราคา 3500-4500 แถวๆนั้น 
พอดีผมไปหาอะไหล่ของ M54 น่ะครับ เลยมีข้อมูลนำมาแชร์ๆกัน 

jae

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 08:25:37 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
คือว่าไดชาร์จมันชาร์จไม่พอครับสงสัยกลับบ้านเก่าแน่ๆเลย อยากถามพี่ๆใครพอมีเก็บไว้บ้างครับ ไปหาเชียงกงก็ไม่มี ตรงตูดมันมีไฟบวกเข้าเส้นนึงและมีปลั๊กเข้าชุดนึงครับหรือพี่ๆมีที่พอจะซ่อมได้ไหมครับตระเวนหาร้านก็ไม่มีร้านไหนซ่อมให้เลยครับหรือเป็นชุดซ่อมก็ได้นะครับ ขอบคุณพี่ๆมากครับ :-\

อยู่แถวไหนครับ ? ไกล้้บ้านหม้อรึเปล่า ? ถ้าใกล้ ไปบ้านหม้อครับ

ถ้าเสียเรกูเลเตอร์ ซื้อมาเปลี่ยนได้ครับ ราคาราว ๆ 1500(ตัวเลขลองเช็คร้านอะไหล่ BMW) ตัวนี้มันมีแปรงถ่านในตัวครับ

กรุงเทพน่าจะหาได้ง่ายนะครับ