ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง พี่อั้น กับ นายช่างรุจ ครับผม (เรื่องวันเสาร์ครับ)  (อ่าน 1371 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
 เรื่องวันเสาร์ที่จะเข้าไปที่บ้านจารย์รุจ(ไปหุ้มเครฟล่ากัน) ชาวแก็งโทรมาเลื่อนผม กันหมดเลยอะครับ ไม่ว่างกันเลยซักคนวันเสาร์(สงสัยว่างคนเดียวคือพี่อั้น) ผมขอเป็นรวมกันไปทีเดียวเลยนะครับ วันใหนก็ได้โทรนัดรวมกันนิดหนึงครับผม ผมเองจะได้ช่วยทำให้ทีเดียวเลย(ปรกติไม่ค่อยสะดวกเสาร์-อาทิตย์ เท่าไร วันครอบครัว)ขี้เกียจทะเลาะกับคุณเมีย  โทรนัดกันได้แล้วโทรบอกผมเลยนะครับ จะได้ทำให้ทั้ง หุ้มกระจก จมูก กาบบันได และหลังคาแก้ว เอาทีเดียวไปเลย ผมไม่ค่อยว่างจริงๆๆจ้า  ขอโทษทีครับ จารย์รุจ พี่อั้น (ส่วนของพี่อั้น เก็บไว้ให้แล้ว กับนายช่างที่จะเอาสเปรย์ก็จัดให้แล้วหลือแต่เอาไปส่งให้ครับ)     นัดกันได้โทรมานะคราบ ::) :-[
เก่า แต่ไม่แก่นะ

nume46

• ขาประจำ
หุ้มผ้าคาร์บอนแบบที่ทาเรซิ่นนึเปล่าครับ. ว่างๆทำdiy ให้ดูได้มั้ยคราบผม

วีรวิชญ์

ผมไม่รีบครับ ว่าแต่ข้ออ้างเยอะจัง  ^-^
เตรียมรับคำต่อว่าจากนายช่างต่อไป  ;D
คนเลื่อนนัดจะจัดเมื่อไหร่ก็แจ้งคุณหนุ่มก็แล้วกัน  :-X

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เรื่องวันเสาร์ที่จะเข้าไปที่บ้านจารย์รุจ(ไปหุ้มเครฟล่ากัน) ชาวแก็งโทรมาเลื่อนผม กันหมดเลยอะครับ ไม่ว่างกันเลยซักคนวันเสาร์(สงสัยว่างคนเดียวคือพี่อั้น) ผมขอเป็นรวมกันไปทีเดียวเลยนะครับ วันใหนก็ได้โทรนัดรวมกันนิดหนึงครับผม ผมเองจะได้ช่วยทำให้ทีเดียวเลย(ปรกติไม่ค่อยสะดวกเสาร์-อาทิตย์ เท่าไร วันครอบครัว)ขี้เกียจทะเลาะกับคุณเมีย  โทรนัดกันได้แล้วโทรบอกผมเลยนะครับ จะได้ทำให้ทั้ง หุ้มกระจก จมูก กาบบันได และหลังคาแก้ว เอาทีเดียวไปเลย ผมไม่ค่อยว่างจริงๆๆจ้า  ขอโทษทีครับ จารย์รุจ พี่อั้น (ส่วนของพี่อั้น เก็บไว้ให้แล้ว กับนายช่างที่จะเอาสเปรย์ก็จัดให้แล้วหลือแต่เอาไปส่งให้ครับ)     นัดกันได้โทรมานะคราบ ::) :-[
ไปแจมด้วยครับ โปรดแจ้งนัดวันด้วยนะครับ+1

num2012

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมไม่รีบครับ ว่าแต่ข้ออ้างเยอะจัง  ^-^
เตรียมรับคำต่อว่าจากนายช่างต่อไป  ;D
คนเลื่อนนัดจะจัดเมื่อไหร่ก็แจ้งคุณหนุ่มก็แล้วกัน  :-X
โดนอีกแล้วตู ......... :'( :'(  ไปรวมกันเลยนะพวกท่านทั้งหลาย เดี่ยวโดนท่านเจ้าของบ้านบ่นเอานะเนีย O0 O0 O0 :-X

num2012

ไปแจมด้วยครับ โปรดแจ้งนัดวันด้วยนะครับ+1
โทรนัดกันเลยครับ รวมๆๆกันมาแล้วโทร นัดผมทีเดียวเลย จ้า(จะได้ทะเลาะกับเมียที่เดียว555) โทรนัดกันเลยครับ ผมไปทำให้ได้ครับถ้าไปกันหลายๆๆคน มันจะได้ช่วยกันทำ ทยอยทำทีละคัน ผมไม่ค่อยว่างจริงๆๆครับผม  :-[

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
พลพรรคคนกลัวเมียรวมได้ที่กระทู้นี่คร้าบบบบบบ
 :)) :)) :))

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
จะไปกันวันใหน

วีรวิชญ์

ส่วนใหญ่ก็ต้องนัดวันหยุดจะได้ตรงกันหลายท่าน ว่าแต่จารย์หนุ่มนั่นแหละ สะดวกหลบเมียวันหยุดหรือเปล่า เสาร์ หรือ อาทิตย์ หน้าก็ได้ เปิดให้ สองวันเลยจะได้สะดวกเลือกวันกันดีมั้ย  :-*

num2012

ส่วนใหญ่ก็ต้องนัดวันหยุดจะได้ตรงกันหลายท่าน ว่าแต่จารย์หนุ่มนั่นแหละ สะดวกหลบเมียวันหยุดหรือเปล่า เสาร์ หรือ อาทิตย์ หน้าก็ได้ เปิดให้ สองวันเลยจะได้สะดวกเลือกวันกันดีมั้ย  :-*
สะดวกครับคุณพี่ เสาร์นี้ก็ว่างนะแต่หลายๆๆท่านไม่ว่างกัน นัดกันมาเลย เสาร์อาทิตย์หน้าก็ได้ นัดรวมกันแล้วโทรหาผมเลยครับ จัดได้ครับผม :-[

spiritzas

พรุ่งนี้พี่หนุ่มมาบ้านผมกี่โมงอ่ะครับ..เดี๋ยวไปกินข้าวกันก่อนกลับ  :D
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ทุกท่านโปรดทราบ!!! ท่านที่ไปมือเปล่า จะเข้าบ้านนายช่างไม่ใด้นะครับ อย่างน้อยๆต้องมีฝากถึง รปภ ที่บ้านด้วยนะครับ O0

winny

• แฟนพันธุ์แท้
อยากไปมั่ง บ้านพี่เค้าอยุ่แถวไหนนะคับ

yuratchrian

• แฟนพันธุ์แท้
อยากไปมั่ง บ้านพี่เค้าอยุ่แถวไหนนะคับ
แถวๆราชภัฏ นครปฐมครับ :-*
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง