ผู้เขียน หัวข้อ: N42 เวลาบิดกุญแจไปตำแหน่งก่อน start ไม่มีรูปไฟหม้อน้ำขึ้นปกติมั้ยครับ  (อ่าน 1155 ครั้ง)

Akeno

• มือใหม่หัดขับ
  • *
หรือว่าไฟจะขึ้นมาโชว์เองเวลาน้ำหายครับ พอดีเห็นน้ำในกระปุกมันแห้งครับ สามารถใช้น้ำเปล่าเติมได้เลยเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 11:22:14 โดย Akeno »

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
มีระบบรั่วแล้วครับ รีบเติมให้เต็มแล้วให้ช่างเช็คเลยครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Akeno

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
มีระบบรั่วแล้วครับ รีบเติมให้เต็มแล้วให้ช่างเช็คเลยครับ

ขอบคุณครับ

Beer cool

• แฟนพันธุ์แท้
  • ตามใจ
อย่าใส่น้ำประปาครับ อย่างน้อยน้ำดื่ม หรือน้ำยาหม้อน้ำครับ
ตามล่าความฝัน