ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟหมอพักน้ำโชว์ตลอดเลยคับ บางครั้งก็ดับ แต่โชว์บ่อยไล่ลลมเติมน้ำก็ไม่ขาด  (อ่าน 1182 ครั้ง)

hasadin

• ขาประจำ
ไฟหมอพักน้ำโชว์ตลอดเลยคับ บางครั้งก็ดับ แต่โชว์บ่อยไล่ลลมเติมน้ำแล้วก็ไม่ขาด  ไฟหม้อพักติดตลอดกังวลมาก เอาเซนเซอร์ตัวเก่ามาใส่ก็โชว์มีวิธีแก่ไหมคับ ระบบเซนเซอรใต้กระปุกหม้อพักมันทำงานยังงัย และมีวิธีเช็คว่าเซนเซอร์เสียไหมคับ ขอบคุณคับ
อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์ 290 ถ.รณกิจ 67110

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ผมเองก็ไม่เคยเปลี่ยนตัวนี้เหมือนกัน เคยแต่ได้ยินว่าเซ็นเซอร์เสียไฟหม้อน้ำมันจะโชว์

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

KcKc

• แฟนพันธุ์แท้

totbm

• ขาประจำ
กระป๋องพักน้ำของแท้ป่ะครับ ถ้าไม่แท้ผมเคยเจอ ก้านวัดพอเก่ามันจะจมครับ