ผู้เขียน หัวข้อ: กรองเปลือยชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ..??  (อ่าน 2707 ครั้ง)

ORGAN

• บุคคลทั่วไป

สอบถามหน่อยครับ กรองเปลือยชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ไม่ทราบเหมือนกันว่าของอะไร เลยไม่รู้จะไปเช็คราคาที่ไหนดีครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
Re: กรองเปลือยชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ..??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 05:58:45 »
ดูทรงเป็นของ Gruppe M แต่ทรงนี้ของปลอมก็มีครับ

ส่วนถ้าเป็นของแท้ ราคาจะสูงแน่นอนของใหม่ว่าชุดละ สี่ห้าหมื่น แล้วตัวผ้ากรองชุดนี้ต้องเบิกของเขาอย่างเดียวด้วยนะครับไปเบิกที่ k&n ไม่ได้

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN