ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีแก้ไฟเลี้ยวมุมไม่แนบสนิทกับแก้มข้างบ้างหรือป่าวครับ  (อ่าน 1254 ครั้ง)

itongx

• แฟนพันธุ์แท้
  • No one is perfect!!
ตามหัวข้อเลยครับมีรถพี่ๆคนไหนมันไม่แนบสนิทกันบ้างมั้ยครับ รถผมมันเป็นช่องห่างนิดหน่อยประมานครึ่งเซนเห็นจะได้พยายามขยับไฟหน้ากับตัวไฟเลี้ยวแล้วมันก็ดีขึ้นมานิดนึง ไม่รู้มีวิธีแนะนำอย่างอื่นบ้างมั้ยครับเผื่อมีคนเป็นแบบผม  :-\ :-\ :-\
"ต้อง ครับ"

ช่าง ทอง

• www.changtongs.com
ของผมตอน ใด้มาใหม่ ๆ ก็เป็น นะ ก็เลยถอดออกมา แล้วไส่เข้าไปใหม่ แล้วเอา กาวสองหน้าของ 3M ช้วยยืดใว้ ดูเนียนตา แจ่มไปเลย  ;)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

รับทำงาน จิวเวอร์รี่ เครื้องประดับ ทุกชนิด

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ผิดปกตินะครับ ลองถอดมาประกอบใหม่ มันต้องแนบสนิท หรือขา Lock หัก  :-*

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

itongx

• No one is perfect!!
ตอนใส่ก็แนบสนิทดีนะครับพอได้ขันน๊อตให้แน่นเท่านั้นหละเริ่มจะห่างออก มุมบนนะครับ หรือเปนเพราะผมตั้งงตัวไฟหน้าไม่ตรงด้วยหรือป่าวแต่พยายามแล้วครับมันได้แค่นี้จริงๆ  O0
"ต้อง ครับ"