ผู้เขียน หัวข้อ: เอาภาพ E46 แถวมวกเหล็กสระบุรีมาฝากครั้บ..อิอิ  (อ่าน 4121 ครั้ง)

ORGAN

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีพี่น้องชาว e46thailand ครับ วันนี้ผมเอาภาพ E46 323i แถวๆมวกเหล็ก สระบุรีมาให้ชมกันครับ
ถ่ายจากกล้อง Nikon D3100 แต่งด้วย Photoshop CS6 อีกนิดหน่อยเพื่อความสวยงาม..อิอิ
หลายๆภาพไปจอดถ่ายมาจากหลายๆที่ในอำเภอมวกเหล็กมาครับ จากหลายๆวัน หลายๆเวลา
บางภาพก็ไปถ่ายที่อื่นด้วย แต่ก็เป็นที่ที่ไม่ไกลจากอำเภอมวกเหล็กมากเท่าไหร่
รวมๆแล้วกระทู้นี้ออกแนวชวนมาเที่ยวมากกว่าาอวดรูปครับ..อิอิ

เซตแรกถ่ายที่ องค์การส่งเสริมกิจการโคนมแห่งประเทศไทย Thai-Dennish (อ.ส.ค) แหล่งท่องเที่ยวเชิงเกษตร

อันนี้ที่เดียวกันครับ แต่คนละวัน..อิอิ  O0

เซตที่สองถ่ายบริเวณทางเลี่ยงตัวอำเภอ เป็นทางลัดไปทางน้ำตกเจ็ดสาวน้อยครับ แต่ทางที่ผมจอดมันสวนทางกันครับต้องกลับรถไปอีกทาง  ;D

เซตสามนี่เป็นที่อุโมงค์ต้นไม้ เส้นทางที่จะทะลุไปทางอำเภอวังม่วง(อำเภออยู่ติดกัน..อิอิ) และไปเขื่อนป่าสักชลสิทธิ์ได้ครับ ตรงนี้ผมจัดมาหลายรูปหน่อยผมว่าวิวมันสวยดี แฮะๆๆ  O0

เซตนี้ไปทางเข้าใหญ่-วังน้ำเขียวครับแวะไปเที่ยวหาพี่ชายมาเลยแวะถ่ายรูปมานิดหน่อย
(ตลาดน้ำเขาใหญ่ ข้างจัดสวยมากแนะนำให้ไปกิจกรรมให้ร่วมสนุกเยอะแยะ คุ้มค่าเข้าชมครับ พี่ชายผมทำเอง) ::2thmb::

หมวกดำๆนั่นคนนั่งไปด้วยครับ..อิอิ
ส่วนอันนี้ Toscana Valley Khoa-Yai ไม่เข้าไปครับถ่ายแค่ด้านหน้าเฉยๆ >:D

สุดท้ายนี้เป็นงานมีตติ้งของ BMW SARABURI CLUB All Series ครับถ่ายคู่กับรถประธานกลุ่ม เราจะมีมีตติ้งกันทุกๆเสาร์ที่สองของเดือนที่ปั้มปตท.บายพาส สระบุรี อยู่ตรงข้ามตลาดโรงเกลือสระบุรีครับ ไว้ปรึกษาพูดคุยกัน ว่างๆมาแจมกันได้ครับ ชาวสระบุรีเป็นมิตรครับ.อิอิ ;)

ปล. เสื้อแดงๆที่เห็นข้างรถผมนั่นแหละครับประธาน..

ส่งท้ายครับ รูปแอบถ่ายเบื้องหลัง ถ่ายจากมือถือ ที่เดียวกับเซตแรกครับ

ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้ามาชมนะครับ ไว้มีโอกาสผมจะถ่ายรูปมาอวดรถปล้วก็ชวนมาเที่ยวใหม่  :P :P :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 12:09:30 โดย ORGAN »

545

• ขาประจำ
Re: เอาภาพ E46 แถวมวกเหล็กสระบุรีมาฝากครั้บ..อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 23:43:49 »
สวยๆครับ

mroboston

• ขาประจำ
Re: เอาภาพ E46 แถวมวกเหล็กสระบุรีมาฝากครั้บ..อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 07:47:52 »
สวยเรียบร้อยมาก

oody bm330

• แฟนพันธุ์แท้
  • Smile to yourself and people beside you
    • www.concepthome.co.th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 11:51:31 »
ถ่ายภาพได้สวยครับ

Dynamic

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 16:28:44 »
สวยมากครับ

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • บุคคลในตำนาน
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2016, 12:53:41 »
ล้อ Hamann  PG2 อย่างหล่อ ครับ  ""ชูสองนิ้ว::   ""ชูสองนิ้ว::
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

setthaphat

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:18:22 »
ป๋มปากช่องครับ ผ่านมาแวะทักกันครับ

ORGAN

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 10:04:52 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ป๋มปากช่องครับ ผ่านมาแวะทักกันครับ

ครับผม ไปบ่อยเลยครับปากช่อง เขาใหญ่ขาประจำ..อิอิ :) :) :)

setthaphat

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 11:01:34 »
ศฉ-355 กทม สีแดง ครับ ว่างๆมาถ่ายรูปสวยๆกันครับ

ORGAN

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 14:52:17 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ศฉ-355 กทม สีแดง ครับ ว่างๆมาถ่ายรูปสวยๆกันครับ
ถ้าเจอเดี๋ยวผมขับตัดหน้าเลยครับ 5555
พรุ่งนี้ (14 พ.ค. 59) กลุ่มของสระบุรีมีมีตติ้งครับถ้าว่างก็มาแจมได้เช่นกันนะครับ บายพาสใหม่สระบุรี ปั้มปตท. เยื้องตลาดโรงเกลือสระบุรี มีโอกาสมาแจมถ่ายรูปเล่นกันได้ครับในกลุ่มมี E46 อยู่หลายคันครับ BMW SARABURI CLUB ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน