ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ใครเป็น dealer ของ AC Schnitzer เหรอครับ หรือว่าสั่งของที่ไหนได้มั้งครับ  (อ่าน 2138 ครั้ง)

intania

• บุคคลในตำนาน
  • MT rules
อยากจะสั่งของอะไรนิดหน่อยครับ
แต่ก่อนนู้นสั่งที่ rpm ตรงราม   ไม่รู้ยังอยู่รึเปล่าครับ
มีที่ไหนอีกบ้างครับ

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
น่าจะยังมีอยู่นะครับ เห็นอย่างงานมอเตอร์โชว์ เขาก็เอารถไปโชว์อยู่

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

popdemonic

• คนคุ้นเคย
RPM ดั้งเดิมอยู่รามคำแหง ใกล้เอแบค
ตอนหลัง World Auto ของเฮียกั้งที่อยู่ใกล้วงเวียนหลักสี่ ก็ยุบมารวมกับRPM
จากนั้นRPMก็ย้ายไปทองหล่อ13 หลังๆ เริ่มไม่ขายของแต่ง ทำเป็นคาร์แคร์เปิดเมมเบอร์
จากนั้นพี่เป๊กก็ทำเป็นCafe  แล้วผมก็ไม่ได้เข้าไปที่ร้านอีกเลย ผมว่าคงไม่ได้ทำพวก
ของแต่งรถยุโรปแล้วหละครับ ส่วนเรื่องสั่งของนี่ผมว่าถ้าเล็กๆน้อยๆก็ลองหาสั่ง ฝากสั่งเองน่าจะ
ได้ถูกกว่า ตอนนี้ผมก็ไม่ทราบเลยเหมือนกันว่าAc Schnitzer บ้านเราตอนนี้ใครเป็นตัวแทนในบ้านเรา
สำนักนี้ในบ้านเราเงียบไปพักใหญ่ๆ พูดแล้วนึกถึงอดีตอันเฟื่องฟูของ Hartge ,AC,Hamann
หลังๆผมว่าซบไปเยอะเลย เมื่อเทียบกับยุคมิลเลเนียม 2000AD.

Tap

• แฟนพันธุ์แท้
MMS tuning center ครับ ซอยสุขุมวิท 26 ไม่แน่ใจ mms Bosch สั่งได้ไหม

intania

• MT rules
ขอบคุณครับ   เข้าไปดูใน fb
เห็นเขาเขียน ผู้จัดจำหน่าย Ac-schintzer แต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย
เดี๋ยวผมจะลองโทรไปถามเขาดู

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
MMS tuning center ครับ ซอยสุขุมวิท 26 ไม่แน่ใจ mms Bosch สั่งได้ไหม

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ท่าจะเปลี่ยนเป็น racing 19 ให้รับกับเบรคใหม่หรือเปล่าครับ ^^

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Sen-Dai

• แฟนพันธุ์แท้
  • น่ารัก แสนซน และมี เสน่ห์
aas ที่ขาย porsche อะคับ

เป็นตัวแทน ac ด้วยคับ
:ซักวัน เส้นขอบฟ้า จะปรากฏ ณ โรงรถ