ผู้เขียน หัวข้อ: BMW SARABURI CLUB ไปทำบุญประจำปีมาครับ (24.12.2016)  (อ่าน 2816 ครั้ง)

ORGAN

• บุคคลทั่วไป
BMW SARABURI CLUB ไปทำบุญประจำปีมาครับ (24.12.2016)
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 21:39:19 »
เมื่อวันเสาร์ที่ 24 ธันว่าคม 2559 ที่ผ่านมา ได้เดินทางไปทำบุญกับกุล่ม BMW SARABURI CLUB มาครับเลยเอาภาพมาฝาก..อิอิ
เป็นการทำบุญประจำปีของกลุ่มครับ มอบเงินและสิ่งของบริจาค สถานที่ โรงเรียนการศึกษาคนตาบอดและพิการซ้ำซ้อน จ.ลพบุรี
ก่อนไปทำบุญกันก็เลยแวะไปเที่ยวเขื่อนป่าสักชลสิทธิ์กันก่อน เพราะทางโรงเรียนนัดให้ไปเลี้ยงอาหารน้องๆเวลา 15.00 น. เลยพอจะมีเวลาไปเที่ยวกันครับ
นัดรวมตัวกันที่ปั้ม ปตท. เส้นบาสพาสทางไปลพบุรีครับ ออกตัวกันตอนช่วง 10 โมงกว่าๆ เกือบ 11 โมงเห็นจะได้ แต่กว่าจะเจอกันครบก็ตอนไปถึงโรงเรียนแล้ว

ภาพสวยๆจากทีมงานครับ BMW SARABURI CLUB
#โฉมหน้าประธานกลุ่มที่นานๆทีจะได้เห็นครับ.. ;) ;)

ออกเดินทางไปรับประธานอาหารกลางวัน ก่อนจะเดินทางไปทำบุญบริจาคสิ่งของกันครับ

หลังจากทานอาหารเสร็จก็มีการเล่นเกมแจกของรางวัลกันครับ รางวัลเป็นเสื้องานแฮนด์เมคที่ผมเขียนมือเองทุกตัว (ประธานแอบสั่งมาให้ทำให้หน่อย)
ของรางวัลสุดโหด งานสั่งมาแบบด่วนมากก เร่งทำให้คืนเดียวเสร็จ รับประกันว่ามีตัวเดียวในโลกครับ ทำเองเขียนเองกับมือ ;D ;D

มาถึงโรงเรียนกันแล้วครับ ยกของ แบกของ มอบเงินบริจาคค่าอาหารให้ทางโรงเรียนครับ

ก่อนกลับก็ขอภาพเดี่ยวกันสักหน่อยครับ บางส่วนกลับไปก่อนแล้ว และก็ไม่ได้มากันอีกหลายคัน ปกติในกลุ่มจะมี E46 เยอะแต่วันนั้นมากัน 2 คันเหงาเลย  ;D ;D ;D ;D

ภาพหมู่ก่อนเดินทางกลับครับ ทีมงาน BMW SARABURI CLUB ขอขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้ามารับชมครับ  :P :P :P

แล้วพบกันใหม่ในงานหน้าครับ.. BMW SARABURI CLUB สวัสดีครับ

sak_pk

• บุคคลในตำนาน
    • ที่ดินภูเก็ต
Re: BMW SARABURI CLUB ไปทำบุญประจำปีมาครับ (24.12.2016)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 08:44:46 »
เยี่ยมมากครับ  ::2thmb::