ผู้เขียน หัวข้อ: Xenoเดิมเสีย แปลงแบบต้องเจาะโคมจะมีปัญหาไหม  (อ่าน 1393 ครั้ง)

Rose121

• ขาประจำ
Xenon เดิมเสีย ร้านทำได้แต่แบบที่ต้องเจาะโคมจะมีปัญหาไหมครับพอดีร้านไม่ไกล(ฝั่งธน)ราคาคู่ละ2500 ขอคำแนะนำด้วยครับ

itongx

• แฟนพันธุ์แท้
  • No one is perfect!!
Re: Xenoเดิมเสีย แปลงแบบต้องเจาะโคมจะมีปัญหาไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 14:47:45 »
ลองถามคุณ JP_DiMarzio ดูมั้ยครับเห็นเค้ารับทำ xenon อยู่นะครับ  :-* :-*
"ต้อง ครับ"

yo-e46

Re: Xenoเดิมเสีย แปลงแบบต้องเจาะโคมจะมีปัญหาไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 14:56:47 »
ไอ้เจาะอะไม่มีปัญหาหรอกคับแต่ต้องหาร้านที่ชำนาญและรับผิดชอบเราถ้าเกิดความเสียหายขึ้นภายหลัง จากประสบการ์ตรงผมแนะนำ bp auto shop  พระรามสี่ คับ รื้อเก่ง รับผิดชอบ ราคาสูงกว่าที่อื่นหน่อยแต่ไว้ใจได้เลยคับ ลองพิจรณาดู

OaTt

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 16:41:14 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไอ้เจาะอะไม่มีปัญหาหรอกคับแต่ต้องหาร้านที่ชำนาญและรับผิดชอบเราถ้าเกิดความเสียหายขึ้นภายหลัง จากประสบการ์ตรงผมแนะนำ bp auto shop  พระรามสี่ คับ รื้อเก่ง รับผิดชอบ ราคาสูงกว่าที่อื่นหน่อยแต่ไว้ใจได้เลยคับ ลองพิจรณาดู

ผมก็ทำที่นี่เหมือนกัน ballast ตรงรุ่นไม่ไหว ฟังราคาแล้ว....  :o ของผมเค้าไม่ได้เจาะที่โคมนะ เค้าเจาะที่ฝาหลังที่เป็นเบ้าพลาสติกอะ