ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรุ้หน่อยครับ  (อ่าน 1202 ครั้ง)

IDKAHN

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ขอความรุ้หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 18:06:26 »
พอดีสนใจอยากจะได้ e46 ไว้ครอบครองซักคัน

แต่ผมไม่เพื่อนๆ พี่ๆ ในวงการนี้เลย ห่วงว่าจะหาอู่ดีๆ ซ่อมรถให้ไม่ได้ไม่อยากเข้ามั่วเด่วโดนฟันหัวหลับมา

อยากรบกวนพี่ๆเพื่อนๆ ในนี้แนะนำอู่ดีๆ มีความสามารถราคามาตรฐานให้หน่อยครับ ผมอยู่กรุงเทพฯ แถวลาดพร้าว ผมไม่เกี่ยงความใกล้ไกลของอู่นะครับถ้าอู่ดีผมไปหาได้ครับ

ถ้าไม่สะดวกโพสรบกวน pm มาบอกเล่าหรือแชร่ประสพการณ์ให้ผมฟังบ้างนะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม  :-X :-X

IDKAHN

• **
Re: ขอความรุ้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 18:24:47 »
ผมเห็นกระทู้รวมรายชื่ออู่แล้วครับ ขอโทษทีไม่ได้ดูให้ดีก่อนมาตั้งกระทู้ถาม  :-[

zan

• แฟนพันธุ์แท้
  • Back off girl!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 18:55:02 »
ลาดพร้าวก็อู่ช่างแอ๊ดแหละครับ
จ้างแกไปดูรถให้ก็ได้นะ จะได้รู้สภาพรถก่อนซื้อ
-*-

IDKAHN

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 18:59:43 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ลาดพร้าวก็อู่ช่างแอ๊ดแหละครับ
จ้างแกไปดูรถให้ก็ได้นะ จะได้รู้สภาพรถก่อนซื้อ

คับผมขอบคุณมากครับ  :-X